போர்ட்டிக்சன் பண்ணையில் ஆடவரை கொன்றதற்காக ஆவணமற்ற இருவர் மீது குற்றஞ்சாட்டப்படும்

போர்ட்டிக்சன்: 44 வயதுடைய நபரைக் கொன்றதாக ஆவணமற்ற 19 வயது மியான்மர் நாட்டினர் இருவர் மீது குற்றம் சாட்டப்படும். சட்ட விரோதமாக இங்கு வசித்து வந்த மேலும் மூன்று சக நாட்டைச் சேர்ந்தவர்கள் இந்த வழக்கில் அரசுத் தரப்பு சாட்சிகளாக ஆஜர்படுத்தப்படுவார்கள் என்று துணைப் போலீஸ் தலைமைத் துணைத் தலைவர் முகமது முஸ்தபா ஹுசின் கூறினார்.

நாங்கள் விசாரணை ஆவணங்களை துணை அரசு வழக்கறிஞருக்கு அனுப்பி, சந்தேக நபர்கள் இருவர் மீதும் குற்றம் சாட்டுவதற்கான உத்தரவைப் பெற்றுள்ளோம். அவர்கள் மீது வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 3) மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் குற்றஞ்சாட்டப்படும் என்றார்.

தண்டனைச் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் இருவர் மீதும் குற்றம் சாட்டப்படும், இது பிரிவு 34 உடன் படிக்கப்படும். இது குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டவுடன் மரண தண்டனை வழங்க வகை செய்யும் சட்டப் பிரிவு இதுவாகும்.

செல்லுபடியாகும் பயண ஆவணங்கள் இல்லாததற்காக குடிவரவு சட்டத்தின் பிரிவு 6(1)(c) இன் கீழ் ஐந்து வெளிநாட்டினர் மீதும் குற்றம் சாட்டப்படும் என்றார். கோலாலம்பூர் மற்றும் ஷா ஆலமில் கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, பிப்ரவரி 20 முதல் ஐவரும் போலீஸ் காவலில் இருந்தனர்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை பிப்ரவரி 18 அன்று மாலை 3 மணியளவில் தனது மகனின் உடலை பண்ணையில் இருப்பதைக் கண்டு புகார் அளித்தார். குற்றம் நடந்த இடத்தில் இருந்த ஒரு போலீஸ் குழு, பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலை கைகள் மற்றும் கால்கள் கட்டப்பட்ட நிலையில் கண்டெடுத்தது. மேலும் அவரது தலை மற்றும் உடலிலும் காயங்கள் இருந்தன. பாதிக்கப்பட்டவரின் தந்தை கடந்த பிப்ரவரி 17ஆம் தேதி இரவு உணவு எடுத்துக் கொண்டு பண்ணைக்குச் சென்றபோது அவரை உயிருடன் பார்த்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here