சட்டவிரோத ஆன்லைன் சூதாட்ட இணையதள கும்பல் போலீசாரால் முறியடிப்பு

கோலாலம்பூர்: சட்டவிரோத ஆன்லைன் சூதாட்ட இணையதளங்களை உருவாக்கி செயல்பட்டு வந்த குழு ஒன்று காவல்துறையினரால் பிடிபட்டுள்ளதாக புக்கிட் அமான் தெரிவித்துள்ளார். பிப்ரவரி 28 அன்று கோலாலம்பூரில் சோதனை நடத்தப்பட்டதாக காவல்துறை செயலாளர் துணை ஆணையர் டத்தோ நூர்சியா முகமட் சாதுடின் கூறினார்.

எங்கள் கண்காணிப்பில் இருந்து சேகரிக்கப்பட்ட தகவல்களின் அடிப்படையில், கும்பல் அதிகாரிகளிடமிருந்து மறைக்க தகவல் தொழில்நுட்பம் மற்றும் கணினிகளை கையாளும் இரண்டு நிறுவனங்களின் போர்வையில் செயல்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

மலேசியாவிலும் வெளியிலும் உள்ள வாடிக்கையாளர்களின் தேவைகளின் அடிப்படையில் இணையதளங்களை உருவாக்கவும் ஆன்லைன் சூதாட்ட விளையாட்டுகளை தொகுக்கவும் கும்பல் அவர்களின் சேவைகளைப் பயன்படுத்தும் என்றும் நூர்சியா கூறினார். இந்தச் சோதனையில் 23 முதல் 49 வயதுக்குட்பட்ட 39 பேர் கைது செய்யப்பட்டனர்.

கைது செய்யப்பட்டவர்களில் ஐந்து ஆண்களும் இரண்டு வெளிநாட்டுப் பெண்களும் அடங்குவர் என்று அவர் சனிக்கிழமை (மார்ச் 4) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். மொத்தம் 30 மடிக்கணினிகள், ஒன்பது கணினிகள், 47 கைபேசிகள் மற்றும் மூன்று மோடம்கள் கைப்பற்றப்பட்டதாக நூர்சியா மேலும் தெரிவித்தார்.

ஆன்லைன் சூதாட்டத்தை எதிர்த்துப் போராடுவதற்கான அமலாக்க நடவடிக்கை மற்றும் புலனாய்வுப் பணிகளைத் தொடர காவல்துறை உறுதிபூண்டுள்ளது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here