ஹோட்டல் அறையில் இறந்து கிடந்த கொரிய நாட்டு சுற்றுலா பயணி

கோத்தா கினாபாலு, ஜாலான் கடற்கரையில் உள்ள ஹோட்டல் அறையில் கொரிய ஆண் சுற்றுலாப் பயணி  இறந்து கிடந்தார பாதிக்கப்பட்டவரின் அறைக்கு முன்னால் சென்ற ஹோட்டல் ஊழியர்கள் 45 வயதுடைய ஆணின் சடலம் தரையில் கிடந்தது.

ஹோட்டலில் இருந்தவர் சுயநினைவின்றி உயிரிழந்தவரைப் பார்த்ததாகவும், சம்பவம் குறித்து ஹோட்டல் ஊழியர்களுக்குத் தெரிவித்ததாகவும் அந்த வட்டாரம் தெரிவித்தது. அப்போது, ​​பாதிக்கப்பட்டவரின் அறையின் கதவு திறந்திருந்தது, நேற்று முதல் திறந்திருந்ததாக நம்பப்படுகிறது.

பாதிக்கப்பட்டவர் பிப்ரவரி 28 அன்று தனியாக இருப்பதாக நம்பப்படும் ஹோட்டலுக்கு வந்ததாக  அவர்  கூறினார். ஆதாரத்தின்படி, மூடிய சர்க்யூட் கேமரா (சிசிடிவி) காட்சிகளை ஆய்வு செய்ததில், பாதிக்கப்பட்டவர் இரவு 10.15 மணியளவில் தனது அறையின் கதவைத் திறந்து அறைக்கு வெளியே பார்த்தது கண்டறியப்பட்டது.

அதன்பிறகு, பாதிக்கப்பட்டவர் கதவை மூடாமல் மீண்டும் அறைக்குள் சென்றார். வேறு யாரும் வெளியே சென்று பாதிக்கப்பட்டவரின் அறைக்குள் நுழைவதைக் காணவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

கோத்தா கினாபாலு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ஜைதி அப்துல்லாவை தொடர்பு கொண்டபோது ​​சம்பவத்தை உறுதி செய்தார். சபா காவல் படைத் தலைமையகத்தின் (IPK) தடயவியல் குழுவின் விசாரணையில் குற்றத்தின் எந்தப் பகுதியும் கண்டறியப்படவில்லை என்றும், பரிசோதனையில் பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலில் போராட்டம் அல்லது காயங்கள் எதுவும் இல்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடமைகள் எதுவும் காணாமல் போகவில்லை மற்றும் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக ராணி எலிசபெத் I மருத்துவமனையின் (HQE I) தடயவியல் பிரிவுக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டது. வழக்கு திடீர் மரணம் என வகைப்படுத்தப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here