12 வயது சிறுமி பாலியல் பலாத்காரம்: 74 வயது முதியவர் உட்பட இருவர் கைது

உலு சிலாங்கூர்: 12 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த வழக்கில் முதியவர் உட்பட இருவரை போலீசார் கைது செய்தனர். உலு சிலாங்கூர் மாவட்ட காவல்துறை துணைத் தலைவர் முகமட் அஸ்ரி முகமட் யூனுஸ் கூறுகையில், நேற்று மாலை 4.53 மணிக்கு கிடைத்த புகாரின் பேரில், அவர்களில் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டார்.

அறிக்கையில், பாதிக்கப்பட்டவர் 56 மற்றும் 74 வயதுடைய இருவரால் துன்புறுத்தப்பட்டதாகக் கூறினார். இருவரும் வேலையில்லாதவர்கள் மற்றும் தனியார் ஓய்வூதியம் பெறுபவர்கள். இந்த சம்பவம் புக்கிட் செந்தோசாவில் உள்ள சுராவ் கழிவறை மற்றும் சந்தேக நபரின் வீட்டில் நடந்ததாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

இரண்டு சந்தேக நபர்களும் இங்கு தனித்தனி இடங்களில் கைது செய்யப்பட்டதாக முகமட் அஸ்ரி கூறினார். அவர்களிடம் கடந்த கால குற்றங்கள் மற்றும் எதிர்மறையான சிறுநீர் மருந்து ஸ்கிரீனிங் சோதனை எதுவும் பதிவு செய்யப்படவில்லை என்பது மதிப்பாய்வில் கண்டறியப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14 (a) மற்றும் அதே சட்டத்தின் பிரிவு 15 (a) (i) ஆகியவற்றின் படி விசாரணைக்காக இருவரும் நேற்று தொடங்கி மார்ச் 10 ஆம் தேதி வரை ஏழு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here