ரமலான் மாதத்தின் முதல் நாள் ஜோகூர் ஆட்சியாளரின் பிறந்தநாள் என்பதால், மார்ச் 26 அன்று ஜோகூர் மாற்று விடுமுறையை அறிவிக்கிறது

ஜோகூர் சுல்தான்

ஜோகூர் பாரு: ஜோகூர் ஆட்சியாளர் சுல்தான் இப்ராஹிம் இப்னி அல்மர்ஹூம் சுல்தான் இஸ்கந்தரின் பிறந்தநாளான மார்ச் 23 அன்று ரமலான் மாதத்தின் முதல் நாள் வந்தால், மார்ச் 26 அன்று மாற்று விடுமுறையை ஜோகூர் அறிவித்துள்ளது.

ஜோகூர் மாநிலச் செயலாளர் டான்ஸ்ரீ டாக்டர் அஸ்மி ரோஹானி கூறுகையில், இந்த ஆண்டு மார்ச் 23 ஆம் தேதி, மாண்புமிகு மாட்சிமையின் அதிகாரப்பூர்வ பிறந்தநாளுடன் இணைந்த நாள் என்பதால் மாநிலத்திற்கு பொது விடுமுறையாகும்.

ஜோகூருக்குப் பொது விடுமுறை நாளான ரம்ஜானின் ஆரம்பம் அதே தேதியில் வந்தால், விடுமுறைச் சட்டம் 1951 (சட்டம் 369) பிரிவு 3 இன் படி மார்ச் 26ஆம் தேதியை மாற்று விடுமுறையாக அறிவிக்க மாநில அரசு ஒப்புக்கொண்டுள்ளது என்று அவர் வியாழக்கிழமை (மார்ச் 9) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here