பலத்த அலைகளால் அடித்து செல்லப்பட்ட 15 வயது சிறுவன் உயிரிழந்திருக்கலாம் என அச்சம்

குவாந்தன்: இன்று மாலை  பந்தாய் செம்பகாவில் நீந்திக் கொண்டிருந்த போது பலத்த அலையினால் தத்தளித்தவர்களில்  நான்கு பேர் நீந்தி கரையேறிய பின்னர் பதின்ம வயதினர் ஒருவர் காணாமல் போயிருக்கிறார்.

குவாந்தான் மாவட்ட காவல்துறை தலைவர் ACP Wan Mohd Zahari Wan Busu கூறுகையில், மாலை 4.30 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்கு அறிவிக்கப்பட்டது.

காணாமல் போனவர், தாமான் கெம்படாங் பெர்டானாவைச் சேர்ந்த நஸ்ருல் அய்மி ஷா கமருல் பஹ்ரி 15, என அடையாளம் காணப்பட்டதாகவும், மேலும் நான்கு நண்பர்களுடன் மாலை 3.30 மணியளவில் கடற்கரைக்குச் சென்றதாகவும் அவர் கூறினார்.

நீந்தும்போது, ​​அவர்கள் அனைவரும் பலத்த அலைகளால் தாக்கப்பட்டு ஆழமான பகுதிக்கு இழுத்துச் செல்லப்பட்டனர். அவர்களில் நால்வர் நீந்திப் பாதுகாப்பாகச் சென்றுள்ளனர், ஆனால் பாதிக்கப்பட்டவரைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார்.

காணாமல் போன இளைஞரைத் தேடுதல் மற்றும் மீட்புப் பணிகள், காவல்துறை, தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை மற்றும் குடிமைத் தற்காப்புப் படையை உள்ளடக்கி, இங்குள்ள பந்தாய் செம்பக்கா முதல் பந்தாய் செப்பாட் வரையிலான கடற்கரையோரத்தில் ரோந்துப் பணியில் கவனம் செலுத்தும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here