முஹிடினுக்காக பாப் பாடலை வீடியோவில் பயன்படுத்தியதற்காக MP மன்னிப்பு கேட்டார்

முன்னாள் பிரதமர் முஹிடி யாசினுக்கு எதிராக  நீதிமன்றத்தில் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டதையடுத்து, அவருக்கு ஆதரவாக அமீர் ஜஹாரியின் பாடலை வீடியோவில் வெளியிட்டதற்காக பெர்சத்து நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் மன்னிப்புக் கோரியுள்ளார்.

பாடகரின் முன்னாள் மேலாளர் ஜோ லீ தனது அனுமதியின்றி “Hasrat” பாடலைக் கொண்ட வீடியோவை அகற்றுமாறு ட்விட்டரில் கேட்டுக் கொண்டதை அடுத்து மாஸ் எர்மியாதி சம்சுடின் மன்னிப்பு கேட்டார்.

தனது படைப்புகளை அரசியல் உள்ளடக்கத்திற்கு பயன்படுத்துவதில் அமீர் விரும்பவில்லை என்று லீ கூறியதாக ஆஸ்ட்ரோ அவனி தெரிவித்துள்ளது.

தனது பாடல்களை அரசியல் நோக்கங்களுக்காகப் பயன்படுத்த விரும்பவில்லை என்று அமீர் கூறிய பிறகு, எந்தவொரு அரசியல் கட்சியும் தனது பாடல்களைப் பயன்படுத்துவதைத் தடைசெய்யும் நினைவூட்டலை வெளியிடுமாறு மாஸ் எர்மியாதி அமீரை வலியுறுத்தினார்.

மாஸ் எர்மியாதி, முன்னாள் துணைச் சட்ட அமைச்சராக இருந்தவர், இனிமேல் பிரபல பாடகி சித்தி நூர்ஹலிசாவின் பாடல்களைப் பயன்படுத்துவார் என்று கூறினார். ஏனெனில் சித்தி வெளிப்படையாக அவரது பாடல்கள் சமூக, நலன் அல்லது அரசியல் காரணங்களுக்காகப் பயன்படுத்தப்படுகிறதா என்பதைப் பொருட்படுத்தவில்லை. அவர் நாசித் பாடல்களைப் பயன்படுத்துவதாகவும் கூறினார்.

மாஸ் எர்மியாதி, அமீர் எதிர்ப்பில் இருந்ததால் அந்த வீடியோவை நீக்கும்படி தன்னிடம் கூறியதாக ஊகிக்கச் சென்றார். அவர் பயப்படுகிறாரோ? எனக்கு தெரியாது. ஒருவேளை நான் எதிர்க்கட்சி நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருப்பதால், மக்கள் வெட்கப்படுகிறார்கள் என்று அவர் மேற்கோள் காட்டினார்.

அந்த வீடியோவை அப்லோட் செய்யவில்லை என்றும் கூறியுள்ளார். மாறாக, பாடலை விரும்பிய 19 வயது இளைஞன் அதனை சமூக ஊடகத்தில் பதிவேற்றியுள்ளார்.

இன்று முன்னதாக, பூமிபுத்ரா வணிகங்களுக்கான ஜன விபாவா பொருளாதார ஊக்குவிப்புத் திட்டம் தொடர்பாக அதிகார துஷ்பிரயோகம் செய்ததாக முகைதின் மீது நான்கு குற்றச்சாட்டுகள் சுமத்தப்பட்டன. பெர்சத்து தலைவராக இருக்கும் முஹிடின், RM195 மில்லியன் பணமோசடி செய்ததாக இரண்டு வழக்குகள் விசாரணைக்கு கோரப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here