இரண்டு ரோஹிங்கிய சிறுவர்கள் திகாம் பத்து சுரங்க குளத்தில் மூழ்கி பலி

அலோர் ஸ்டார்: சுங்கைப்பட்டானிக்கு அருகிலுள்ள திகாம் பத்து, கம்போங் பெர்மாத்தாங் கெடோன்டாங் என்ற இடத்தில் உள்ள சுரங்கக் குளத்தில் இரண்டு ரோஹிங்கியா சிறுவர்கள்  மூழ்கி இறந்து கிடந்தனர்.

திகாம் பத்து தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத் தலைவர் சுப்ட் முகமட் சியுக்ரி ஹாஷிமின் கூற்றுப்படி, ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 12) காலை 8.05 மணியளவில் குவாரியில் இருந்து 400 மீட்டர் தொலைவில் மமோத் ஷுக்கூர் பெலால் ஹுசைன் என்பவரின் உடல் கண்டெடுக்கப்பட்டது. இரண்டாவது பலியான முகமட் நசிம் ஹைருல் ஹுசன், ஆறு, பிற்பகல் 2.50 மணியளவில், அவர் குளத்தில் தவறி விழுந்த இடத்திலிருந்து 15 மீ தொலைவில் கண்டெடுக்கப்பட்டார் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 12) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சனிக்கிழமை (மார்ச் 11), இரவு 9.43 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்ததை அடுத்து, திகாம் பத்து தீயணைப்பு நிலையத்தின் குழு சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தது. குழந்தைகள் அகதிகளுக்கான ஐக்கிய நாடுகளின் உயர் ஆணையம் (UNHCR) அட்டை வைத்திருப்பவர்களாவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here