தனது மூத்த அதிகாரியால் குடிநுழைவுத் துறை அதிகாரி தாக்கப்பட்டார்

ஈப்போவில் மூத்த அதிகாரியால் காயம் அடைந்ததாகக் கூறப்படும் குடிநுழைவுத்துறை அதிகாரிக்கு ஒருவருக்கு முகத்தில் காயம் ஏற்பட்டதோடு பல் உடைந்ததாக  என்று உதவி ஆணையர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் யூஸ்ரி ஹாசன் பஸ்ரி கூறுகிறார்.

வியாழன் (மார்ச் 9) காலை 9.30 மணியளவில் பிடோரில் உள்ள தற்காலிக குடிநுழைவு கிடங்கில் சிறப்பு உடற்தகுதி சோதனைக்கு உட்படுத்தப்பட்டபோது அவர் காயமடைந்ததாக பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் கூறினார்.

இது சோதனையின் கடைசி நாளாகும், அங்கு புகார்தாரருக்கும் மற்ற இருவருக்கும் 20 புஷ்-அப்களை செய்ய மூத்த அதிகாரி உத்தரவிட்டார். புஷ்-அப்களைச் செய்யும்போது, ​​மூத்த அதிகாரி புகார்தாரரின் கழுத்தில் மிதித்ததாகக் கூறப்படுகிறது. இதனால் பிந்தையவர் விழுந்து அவரது மூக்கு, உதடுகள் மற்றும் ஈறுகளில் காயம் ஏற்பட்டது என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (மார்ச் 12) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

புகார்தாரரும் பல் உடைந்து சிலாங்கூரில் உள்ள ஷா ஆலம் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்ததாக  முகமட் யூஸ்ரி கூறினார். புகார்தாரர் வெள்ளிக்கிழமை (மார்ச் 10) அதிகாலை 2 மணிக்கு தாப்பா காவல் நிலையத்தில் புகார் அளித்தார் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

விசாரணைக்கு உதவ மூத்த அதிகாரி மற்றும் சாட்சிகளை போலீசார் அழைத்துள்ளதாக  முகமது யுஸ்ரி தெரிவித்தார். இந்த விவகாரம் குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 325 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது. குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால் ஏழு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் அபராதம் விதிக்கப்படலாம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here