இனவாத தீப்பிழம்புகளை தூண்ட வேண்டாம் என்று பிரதமர் கடுமையாக எச்சரித்துள்ளார்

இன அல்லது மத வெறுப்பை விதைப்பதற்கு எதிராக பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் கடுமையான எச்சரிக்கை விடுத்துள்ளார். இதுபோன்ற செயல்களை அரசாங்கம் பொறுத்துக்கொள்ளாது என்று கூறினார். ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில், “வெறுப்பின் தீப்பிழம்புகளை” தூண்டும் எந்தவொரு முயற்சியையும் கண்காணிக்குமாறு அதிகாரிகளுக்கு அறிவுறுத்தியதாக அன்வார் கூறினார்.

விரக்தியடைந்த அல்லது சவாலாக உணரும் சில நபர்கள் இந்த உணர்வுகளைப் பயன்படுத்துவார்கள், மேலும் ஒற்றுமையை ஏற்படுத்த ஏழைகள் சுரண்டப்படுவார்கள். அனைத்து இனங்களுக்கிடையில் சமாதானமும் நல்லிணக்கமும் பாதுகாக்கப்படுவதை நானும் அமைச்சரவையும் உறுதி செய்வோம். நாட்டின் அமைதியை சீர்குலைக்கும் எந்தவொரு செயலையும் நாங்கள் பொறுத்துக்கொள்ள மாட்டோம் என்று முன்னதாக அமைச்சரவைக் கூட்டத்தைத் தொடர்ந்து அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here