காருக்குள் மாட்டிக் கொண்ட இரு குழந்தைகள்; தீயணைப்பு வீரர்கள் மீட்டனர்

காருக்குள் இரண்டு குழந்தைகள் காருக்குள் சிக்கி கொண்டதை அடுத்து தீயணைப்பு வீரர்கள் அங்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டனர். சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் மோர்னி மாமத், தொடர்பு கொண்டபோது, ​​இந்தச் சம்பவம் வியாழக்கிழமை (மார்ச் 16) புத்ரா ஹைட்ஸில் உள்ள பெர்சியாரன் புத்ரா இண்டாவில் உள்ள ஒரு ஓட்டலுக்கு முன்னால் நிகழ்ந்ததாகக் கூறினார்.

காருக்குள் மூன்று வயது மற்றும் ஒரு வயது மற்றும் நான்கு மாதங்கள் ஆகிய இரண்டு குழந்தைகள் இருந்தனர் – அவர்கள் காருக்குள் பூட்டப்பட்டிருந்தனர். குடும்பத்தினர் டூப்ளிகேட் சாவியைக் கொண்டு வந்த பிறகு குழந்தைகள் மீட்கப்பட்டனர் என்று அவர் கூறினார்.

இரண்டு குழந்தைகளும் நல்ல நிலையில் இருப்பதாகவும் மூச்சு விடுவதில் சிரமம் இல்லை என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here