காவல்துறை: அரசாங்காத்தை கவிழ்க்க மக்கள் பேரணி என்ற கூற்று பொய்யானது

தற்போதுள்ள அரசாங்கத்தை கவிழ்க்க தலைநகரில் நடத்தப்படும் மாபெரும் பேரணி குறித்து சமூக வலைதளங்களில் பரவி வரும் இரண்டு வைரல் செய்திகள் உண்மைக்கு புறம்பானது என காவல்துறை உறுதி செய்துள்ளது.

Dang Wangi மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ACP Noor Dellhan Yahaya கூறுகையில், பாதுகாப்பு கட்டுப்பாட்டில் உள்ளது. எனவே பொதுமக்கள் எந்த சமூக ஊடக தளத்திலும் இந்த அறிக்கைகளைப் பரப்பவோ அல்லது பகிரவோ வேண்டாம் என்று அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள்.

பொதுமக்கள் எப்போதும் கூடுதல் விழிப்புடன் இருக்க வேண்டும் என்றும் பொதுமக்களின் கவலையை ஏற்படுத்தும் எந்த அறிக்கையையும் வெளியிட வேண்டாம் என்றும் நினைவூட்டப்படுகிறார்கள். சம்பந்தப்பட்டவர்கள் மீது சட்டப்படி நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என, அவர் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

நேற்று, அரசாங்கத்தை கவிழ்க்கும் நோக்கில், தலைநகரில் மலாய்க்காரர்களால் வெகுஜன பேரணி நடத்தப்படும் என்று சமூக ஊடகங்களில் கிட்டத்தட்ட ஒரே மாதிரியான இரண்டு செய்திகள் பரவின.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here