‘மலாய் பிரகடனம்’ கூட்டம் ரத்து செய்யப்பட்டதாக ஏற்பாட்டாளர் தெரிவித்துள்ளார்

கோலாலம்பூர்: முன்னாள் பிரதமர் டாக்டர் மகாதீர் முகமது பங்கேற்கும் சர்ச்சைக்குரிய நிகழ்வு, “மலாய் பிரகடனம்” கூட்டத்திற்கான அனுமதியை இரண்டு இடங்கள் திரும்பப் பெற்றதை அடுத்து, இன்று நடைபெறவிருந்த நிகழ்ச்சி ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது.

அமைப்பாளர்களின் செய்தித் தொடர்பாளர் Sekretariat Tanah Air எம்ஃஎம்டியிடம் இப்போது பிற்பகல் 3 மணிக்கு புத்ரா தலைமையகத்தில் முன்னாள் பிரதமர் செய்தியாளர் சந்திப்புக்கு மாற்றியமைத்துள்ளார்.

நேற்றைய தினம், இரண்டு இடங்கள் ஒன்றுகூடுவதற்கான அனுமதியை ரத்து செய்ததையடுத்து, நிகழ்வை ஒத்திவைக்க ஏற்பாட்டாளர் தீர்மானித்ததாக தெரிவிக்கப்பட்டது. இந்த நிகழ்ச்சிக்கு குறைந்தது 300 பேர் வருவார்கள் என்று எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

Secretariat Tanah Air, நாட்டின் பெரும்பான்மை இனத்தை சிறுபான்மையினரால் அடிபணியாமல் காப்பாற்ற போராடும் மலாய் தன்னார்வலர்களின் குழுவாக தன்னை விவரிக்கிறது. வெள்ளிக்கிழமை, பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம், கலவரத்தை ஊக்குவிக்க இனம் மற்றும் மதத்தைப் பயன்படுத்துவதாகக் கூறிய கட்சிகளுக்கு கடுமையான எச்சரிக்கை விடுத்தார்.

இனரீதியான தூண்டுதல் அல்லது ஆத்திரமூட்டும் செயல்களை தனது நிர்வாகம் பொறுத்துக்கொள்ளாது என்றும், கூட்டாட்சி அரசியலமைப்பை உள்ளடக்கிய அரசாங்கமாக நிலைநிறுத்தும் என்றும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here