கட்டுபாட்டை இழந்த வாகனம் மரத்தில் மோதியதில் இரு நண்பர்கள் பலி

கோத்த கினாபாலுவில் இன்று செவ்வாய்க்கிழமை (மார்ச் 21) அதிகாலை சபாவின் கிழக்கு கடற்கரை சண்டகன் மாவட்டத்தில் நான்கு சக்கர வாகனம் மரத்தில் மோதியதில் இரண்டு நண்பர்கள் கொல்லப்பட்டனர். அதிகாலை 1.15 மணியளவில், மைல் 5 ஜாலான் உத்தாராவில் நடந்த விபத்தைத் தொடர்ந்து சக்கரத்தில் இருந்த 21 வயதான ரெய்னெர்ட் நோயல் டான் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார்.

22 வயதுடைய அவரது அடையாளம் தெரியாத அவரது பயணி நண்பரும், கென்ட் டச்சஸ் மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வந்தபோது பலத்த காயங்களுடன் உயிரிழந்தார். அவர்கள் 4ஆவது மைலில்   இருந்து தாமான் மாவார் நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்தபோது, வாகனம் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலை பிரிப்பான் மீது மோதி மரத்தில் மோதி விபத்துக்குள்ளானது என்று சண்டகன் OCPD உதவி ஆணையர் அப்துல் ஃபுவாட் அப்துல் மாலேக் இங்கு ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

தாக்கத்தின் காரணமாக, ஓட்டுநர் சம்பவ இடத்திலேயே கொல்லப்பட்டார். உடன் பயணித்தவர் மருத்துவமனையில் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்பட்டார் என்று அவர் மேலும் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987ன் பிரிவு 41(1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது என்றார்.

இதற்கிடையில், தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், ஒன்பது தீயணைப்பு வீரர்கள் மற்றும் அவசர மருத்துவ மீட்பு சேவைகள் (EMRS) பிரிவு ஒரு பேரிடர் அழைப்பைத் தொடர்ந்து இடத்திற்கு விரைந்தனர். பதிலளிப்பவர்கள் காரில் சிக்கிய பாதிக்கப்பட்டவர்களை விடுவிக்க வேண்டும் என்று அவர் கூறினார். ஓட்டுநர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதை மருத்துவ அதிகாரிகள் உறுதிப்படுத்தினர். இந்த நடவடிக்கை அதிகாலை 1.49 மணிக்கு முடிவடைந்தது என்று பேச்சாளர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here