அந்நிய செலாவணி வர்த்தகம் தொடர்பில் 37,000 ரிங்கிட்டை இழந்த பெண்

சிபுவில் அந்நிய செலாவணி வர்த்தக திட்டத்தின் கீழ் 100% வருமானம் அளிப்பதாக உறுதியளித்ததை  நம்பி 30 வயது பெண் RM37,217 ஏமாந்தார். சிபு OCPD Asst Comm Zulkipli Suhaili, அந்த பெண் செவ்வாய்கிழமை (மார்ச் 21) போலீஸ் புகாரை பதிவு செய்ததாகவும், அந்நிய செலாவணி வர்த்தக இணையதளத்தில் உள்நுழைந்ததாக அவர் கூறியதாகவும் கூறினார்.

அவர் பின்னர் ஐந்து கணக்கு எண்களுக்கு ஏழு பரிவர்த்தனைகளில் RM37,217 செலுத்தினார். இதன் நோக்கம் புள்ளிகள் மற்றும் 100% லாபம் ஈட்டுவதாகும் என்று அவர் கூறினார். எவ்வாறாயினும், அவளது பணம் மற்றும் போனஸ் மொத்தமாக RM273,439 திரும்பப் பெறுவதற்கு அவள் RM41,447 ஐ மீண்டும் செலுத்தும்படி கேட்கப்பட்டது.

அப்போது தான் அவள் ஏமாற்றப்பட்டதை உணர்ந்து புகாரினை தாக்கல் செய்ய முன் வந்ததாக என்று ஏசிபி சுல்கிப்ளி கூறினார். மோசடி குற்றத்திற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 420 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here