பராமரிப்புப் பணிக்காக 2.5 மில்லியன் தவறான உரிமைக்கோரல் வழக்குகளில் 6 பேர் எம்ஏசிசியால் கைது

சிலாங்கூரில் பள்ளி வசதிகளைப் பராமரித்தல் மற்றும் பழுதுபார்ப்பதற்காக தவறான கட்டணக் கோரிக்கையைச் சமர்ப்பித்ததாக சந்தேகத்தின் பேரில் ஆறு பேரை மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம் (MACC) கைது செய்துள்ளது. ஒரு ஆதாரத்தின்படி, 40 முதல் 57 வயதுக்குட்பட்ட ஆடவர்கள் சிலாங்கூர் எம்ஏசிசி அலுவலகத்தில் ஆஜராகுமாறு கேட்டுக்கொள்ளப்பட்ட பின்னர் நேற்று மாலை 5 மணி முதல் 12 மணி வரை தனித்தனியாக கைது செய்யப்பட்டனர்.

2020 ஆம் ஆண்டில் பத்து அரங்கில் உள்ள ஒரு பள்ளியில் பராமரிப்புப் பணிக்காக RM760,000 க்கும் அதிகமான தவறான கட்டணக் கோரிக்கையைச் சமர்ப்பித்ததாகக் கூறப்படும் நடைமுறையைப் பின்பற்றாமல், நிறுவனத்தின் உரிமையாளராக நம்பப்படும் 52 வயது நபர் விசாரிக்கப்படுகிறார்.

சந்தேக நபர் சிலாங்கூர் எம்ஏசிசி அலுவலகத்தில் இரவு 11 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டார். இதற்கிடையில், 2020 ஆம் ஆண்டில் RM860,000 க்கும் அதிகமான தவறான உரிமைகோரல்களைச் சமர்ப்பித்ததாக சந்தேகத்தின் பேரில் 41 வயது ஒப்பந்ததாரர் இரவு 9.30 மணியளவில் கைது செய்யப்பட்டார். இருப்பினும் வேலை முழுமையாக மேற்கொள்ளப்படவில்லை.

2020 ஆம் ஆண்டில் சிலாங்கூரில் உள்ள Semenyih இல் உள்ள ஒரு பள்ளியின் பராமரிப்புப் பணியை உள்ளடக்கிய RM870,000 க்கும் அதிகமான மதிப்புள்ள தவறான உரிமைகோரல்களைச் சமர்ப்பித்ததாக சந்தேகிக்கப்படும் மேலும் நான்கு ஆடவர்கள், வேலை முழுமையாக மேற்கொள்ளப்படவில்லை என்றாலும், அவர்களும் கைது செய்யப்பட்டதாக அந்த வட்டாரம் தெரிவித்தது.

சந்தேக நபர்களில் ஒருவர் உடல்நலக் காரணங்களுக்காக MACC பிணையில் விடுவிக்கப்பட்டார். MACC இன் விண்ணப்பத்தைத் தொடர்ந்து ஷா ஆலம் மாஜிஸ்திரேட் நூர் சியுஹாதா அப்துல்லா இன்று காலை மற்ற ஐந்து சந்தேக நபர்களுக்கு எதிராக மார்ச் 27 வரை ஐந்து நாள் காவலில் வைக்க உத்தரவு பிறப்பிக்கப்பட்டது.

சிலாங்கூர் எம்ஏசிசி இயக்குநர் அலியாஸ் சலீமை தொடர்பு கொண்டபோது, கைது செய்யப்பட்டவர்களை உறுதி செய்து, எம்ஏசிசி சட்டம் 2009ன் பிரிவு 18ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here