மதுபோதையில் மது கேன்களை வீசி தகாத வார்த்தைகளை பேசி தகராற்றில் ஈடுபட்ட மூவர் கைது

காஜாங்: பண்டார் ரிஞ்சிங்கில் உள்ள ஒரு உணவகம் முன்பு குடிபோதையில் ஒரு நபர் நேற்று பலரை அவதூறான வார்த்தைகளால் பேசி மது கேன்களை வீசியதால் சண்டை ஏற்பட்டதாக  என்று கருதப்படுகிறது.

குடிபோதையில் இருந்த நபர், சம்பந்தப்பட்ட நபர்களின் மீது கத்தியை காட்டி மிரட்டும் வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது. காஜாங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் முகமட் ஜெய்த் ஹாசன் கூறுகையில், மோட்டார் சைக்கிள் ரோந்துப் பிரிவின் (URB) சில உறுப்பினர்கள் சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு மாற்றப்படுவதற்கு முன்பு, இரவு 9.55 மணியளவில் அவரது தரப்பில் ஒரு அறிக்கை கிடைத்தது.

அவரது கூற்றுப்படி, இரவு 9.45 மணியளவில் ஒரு நபர் குடிபோதையில் பர்கர் விற்கும் கடைக்கு சென்று அந்த வியாபாரியை தகாத வார்த்தைகளால் திட்டியதால் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது. சந்தேக நபர் பின்னர் ஒரு மதுபான கேனை பர்கர் கடையை நோக்கி வீசியதால் சந்தேக நபருக்கும் வியாபாரிக்கும் இடையே தகராறு ஏற்பட்டது.

குடிபோதையில் இருந்த சந்தேக நபர் கத்தி மற்றும் கத்தியை எடுத்து ஆக்ரோஷமாக செயல்பட்டதால் சம்பவம் பதற்றமாக மாறியது என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். சம்பவம் நடந்த இடத்தில்  சந்தேக நபர் பல நபர்களையும் தாக்கியதாக முகமட் ஜைட் கூறினார்.

பின்னர் அந்த இடத்திற்கு வந்த போலீசார் சந்தேக நபரையும் 28 முதல் 41 வயதுக்கு இடைப்பட்ட மூன்று நபர்களையும் கைது செய்து மேலதிக விசாரணைகளுக்காக நான்கு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார். சண்டையின் போது பயன்படுத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் கத்தி மற்றும் துணி முகமூடி உட்பட பல ஆயுதங்கள் மற்றும் பிற பொருட்களையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்ததாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here