முன்னாள் பாலிங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அஜீஸ் Keda தலைவராக நியமிக்கப்பட்டார்

முன்னாள் பாலிங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அப்துல் அஜீஸ் அப்துல் ரஹீம் கெடா பிராந்திய மேம்பாட்டு ஆணையத்தின் (Keda) புதிய தலைவராக உள்ளார். அவர் அரசாங்கத்துடன் தொடர்புடைய ஏஜென்சியை வழிநடத்தும் சமீபத்திய அரசியல்வாதி ஆவார்.

கெடா ஜித்ராவில் நடந்த ஒரு நிகழ்வில் கிராமப்புற மற்றும் வட்டார மேம்பாட்டு அமைச்சர் அஹ்மத் ஜாஹிட் ஹமிடி இந்த நியமனத்தை உறுதி செய்ததாக பெரித்தா ஹரியான் தெரிவித்தார். இந்த நியமனம் கிராமப்புற மற்றும் வட்டார மேம்பாட்டு அமைச்சகத்தின் கீழ் உள்ள நிறுவனங்களுக்கும் மாநில அரசாங்கத்திற்கும் இடையிலான உறவை வலுப்படுத்தும் என்று நம்பப்படுகிறது என்று ஜாஹிட் மேற்கோள் காட்டினார்.

ஆகஸ்ட் 2022 முதல் பதவி வகித்து வந்த கெடா அம்னோ தலைவர் ஜமில் கிர் பஹரோமிடம் இருந்து அஜீஸ் பொறுப்பேற்கிறார். ஜமிலுக்கு தேசிய மட்டத்தில் “வேறொரு வாய்ப்பு” வழங்கப்படும் என்று ஜாஹிட் கூறினார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here