பயணப் பையில் அடைக்கப்பட்ட நிலையில் அழுகிய நிலையில் பெண்ணின் உடல் கண்டெடுக்கப்பட்டது

ஜோகூர் பாரு, கூலாய் தெனகா நேஷனல் பெர்ஹாட் (TNB) முன் கைவிடப்பட்ட பேருந்து நிலையத்தில் நேற்று பயணப் பையில் பெண்ணின் சிதைந்த உடல் கண்டெடுக்கப்பட்டது. கூலாய் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  டோக் பெங் இயோவ் கூறுகையில், பயணப் பையை ஒரு நபர் கண்டுபிடித்தார். பின்னர் மதியம் 1.50 மணியளவில் காவல்துறைக்கு புகார் அளித்தார்.

முதற்கட்ட விசாரணையில், எலும்புக்கூடுகள் இறந்தவரின் பாலினம், வயது மற்றும் நேரம் ஆகியவற்றைக் கண்டறிவது கடினம் என்று அவர் கூறினார். ஏனெனில் உடல் 50 சதவீதத்திற்கும் மேலாக சிதைந்துள்ளது மற்றும் புழுக்கள்  இருந்தது. இருப்பினும், எச்சங்கள் பின்னர் பிரேத பரிசோதனைக்காக இங்குள்ள சுல்தானா அமினா மருத்துவமனைக்கு  அனுப்பப்பட்டன என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பிற்பகல் 2.30 மணியளவில் மருத்துவமனை வழங்கிய பிரேத பரிசோதனை அறிக்கையின் அடிப்படையில், சடலம் ஒரு பெண்ணுடையது, 25 வயதுக்கு மேற்பட்டதாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. சுமார் இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு இறந்துவிட்டதாகவும், பாதிக்கப்பட்டவருக்கு தலையில் காயம் இருப்பதாகவும் அவர் கூறினார். எவ்வாறாயினும், மரணத்திற்கான காரணத்தை தீர்மானிக்க முழு பிரேத பரிசோதனை அறிக்கைக்காக போலீசார் இன்னும் காத்திருப்பதாகவும், குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் டோக் கூறினார்.

இந்த வழக்கு தொடர்பான தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணைக்கு உதவ கூலாய் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திற்கு வருமாறும் அல்லது விசாரணை அதிகாரியை 016-2850204 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறும் வலியுறுத்தப்பட்டுள்ளது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here