7 மீட்டர் ஆழமுள்ள பள்ளத்தாக்கில் விழுந்த மோட்டார் சைக்கிள்; ஓட்டுநரின் கால் முறிந்தது

உலு சிலாங்கூர், ஜாலான் சுங்கை துவா என்ற இடத்தில் 7 மீட்டர் ஆழமுள்ள பள்ளத்தாக்கில் விழுந்து மோட்டார் சைக்கிளோட்டியின் கால் முறிந்தது. திங்கள்கிழமை (ஏப்ரல் 17) காலை 8.23 மணியளவில் செலாயாங் திசையில் சாலையோரம் இந்தச் சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குநர் மோர்னி மாமத் தெரிவித்தார்.

சம்பவம் குறித்து எங்களுக்கு ஒரு பேரிடர் அழைப்பு வந்தது மற்றும் தீயணைப்பு இயந்திரம் மற்றும் ஏழு பணியாளர்களை சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பினோம். சுமார் 20 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு அவர்கள் வந்து, 28 வயதுடைய மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் விபத்தில் சிக்கி பள்ளத்தில் விழுந்ததைக் கண்டறிந்தனர் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

பணியாளர்கள் பள்ளத்தாக்கில் இறக்கப்பட்டு பாதிக்கப்பட்டவரை ஸ்ட்ரெச்சரில் வெளியே தூக்கினர் என்று அவர் கூறினார். மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் சிகிச்சைக்காக செலாயாங் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார்  என்று அவர் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here