இந்திய நாட்டு பிரஜை கொலை: 8 பேர் கைது

செராஸ், ஜாலான் சுங்கை பீசி தொழிற்பேட்டையில் உள்ள தொழிலாளர்கள் விடுதியில் இந்திய பிரஜை ஒருவர் கொல்லப்பட்ட வழக்கில் முக்கிய சந்தேக நபர் உட்பட எட்டு வெளிநாட்டவர்களை போலீசார் கைது செய்துள்ளனர். 22 மற்றும் 57 வயதுடைய எட்டு சந்தேக நபர்களும், தொழிற்சாலை பகுதியில் உள்ள பழைய உலோக வளாகத்தில் பாதிக்கப்பட்டவரின் சக பணியாளர்களாவர்.

Cheras OCPD Asst Comm Zam Halim Jamaluddin, புதன் கிழமை (ஏப்ரல் 19) காலை 6 மணியளவில் மருத்துவமனை சென்சிலர் துவாங்கு முஹ்ரிஸ் (HCTM) மருத்துவ அதிகாரியிடமிருந்து 43 வயதான பாதிக்கப்பட்டவர் தலை மற்றும் முகத்துடன் மயக்க நிலையில் அங்கு கொண்டு வரப்பட்டதாக காவல்துறைக்கு தகவல் கிடைத்தது. காயங்கள். சாட்சியொருவரின் கூற்றுப்படி, 37 வயதான பிரதான சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரின் அறைக்கு முன்னால் இரத்த வெள்ளத்தில் காணப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

வியாழக்கிழமை (ஏப்ரல் 20) மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் நடைபெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பில், “அறைக்குள் நுழைந்த சாட்சி, பாதிக்கப்பட்டவர் தரையில் கிடப்பதைக் கண்டு, அந்த நபரின் முதலாளிக்குத் தகவல் தெரிவித்தார். முதலாளி அவரை HCTM-க்கு கொண்டு சென்றார். ஆனால் பாதிக்கப்பட்டவர் இறந்துவிட்டதாக மருத்துவமனை அதிகாரிகள் உறுதி செய்தனர்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் சக பணியாளர்கள், தங்கள் முதலாளியின் அறிவுறுத்தலின் பேரில் சந்தேக நபரைக் கட்டி வைக்க முயன்றபோது, ​​அந்த நபர் கத்தியால் கழுத்தை அறுத்து தற்கொலைக்கு முயன்றதாக ஏசிபி ஜாம் ஹலீம் கூறினார். பிரதான சந்தேக நபர் பின்னர் HCTMக்கு சிகிச்சைக்காக அவர்களின் முதலாளியால் அழைத்துச் செல்லப்பட்டார்.

அதனைத் தொடர்ந்து, மேலதிக நடவடிக்கைகளுக்காக பிரதான சந்தேக நபரை HCTM அவசரப் பிரிவின் கண்காணிப்பு வார்டில் தடுத்து வைத்த போலீசார் சம்பவத்தில் ஆயுதமாக பயன்படுத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் இரும்பு கம்பியையும் கைப்பற்றினர். பிரதான சந்தேக நபர் அந்த நேரத்தில் குடிபோதையில் இருந்ததாக நம்பப்படுவதாகவும், கொலைக்கான காரணம் இன்னும் விசாரிக்கப்படுவதாகவும் ACP Zam Halim கூறினார்.

கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக அனைத்து சந்தேக நபர்களும் ஏப்ரல் 25 வரை ஏழு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் கூறினார்.

ஏசிபி ஜாம் ஹலீம், சம்பவம் குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள் சேரஸ் போலீஸ் ஹாட்லைன் 03-92845050/5051, கோலாலம்பூர் போலீஸ் ஹாட்லைன் 03-21159999 அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here