‘சூப்பர்மேன்’ ஸ்டண்ட் செய்ததால் ஐந்து இளைஞர்களின் மோட்டார் சைக்கிள் பறிமுதல்

மாராங்: ‘வீலி’ மற்றும் ‘சூப்பர்மேன்’ ஸ்டண்ட் செய்ததால், நேற்று, ஐந்து இளைஞர்களின்  மோட்டார் சைக்கிள் பறிமுதல் செய்யப்பட்டதை ஹரிராயாவை வாகனமின்றி கொண்டாட வேண்டிய நிலை ஏற்பட்டது.

மாராங் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், துணைக் கண்காணிப்பாளர் முகமட் ஜைன் மாட் ட்ரிஸ் கூறுகையில், 15 முதல் 21 வயதுக்குட்பட்ட இளைஞர்கள் அனைவரும் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கப் பிரிவு (பிஎஸ்பிடி), மாராங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகம் (ஐபிடி) நடத்திய சாகை கும்பல் நடவடிக்கையில் கைது செய்யப்பட்டனர்.

Op Selamat 20 உடன் இணைந்து இந்த நடவடிக்கை வியாழன் மற்றும் வெள்ளிக்கிழமை நள்ளிரவு 12 மணி முதல் காலை 6 மணி வரை இரண்டு நாட்களுக்கு மேற்கொள்ளப்பட்டது.

சம்பந்தப்பட்ட ஐந்து இளைஞர்கள்  ஜாலான் கோலா தெரெங்கானு- கோல பெராங், கம்போங் பிஞ்சாய் ரெண்டா பகுதியில் ரோந்துப் பணியில் ஈடுபட்டிருந்தபோது ‘வீலி’ மற்றும் ‘சூப்பர்மேன்’ ஸ்டண்ட் செய்து தங்களுக்குள் ஆபத்தான முறையில் சவாரி செய்வதைக் கண்டறிந்தனர் என்று அவர் இன்று ஹரியான் மெட்ரோவிடம் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, மோட்டார் சைக்கிள் விசாரணைக்காக பறிமுதல் செய்யப்பட்டபோது, ​​நீதிமன்றத்தில் குற்றம் சாட்டப்படுவதற்கு முன்னர் போலீஸ் பிணையில் விடுவிக்கப்படுவதற்கு முன்னர் சம்பந்தப்பட்ட அனைத்து இளைஞர்களும் ஆவணங்களுக்காக தடுத்து வைக்கப்பட்டனர். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 42ன் படி கவனக்குறைவாகவும், அபாயகரமாகவும் வாகனம் ஓட்டியதற்காக விசாரணை நடத்தப்பட்டது என்றார்.

குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், அவர்கள் (சம்பந்தப்பட்ட இளைஞர்கள்) ஐந்து ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் RM5,000 முதல் RM15,000 வரை அபராதம் மற்றும் ஐந்து ஆண்டுகளுக்கு அவர்களின் உரிமத்தை தகுதி நீக்கம் செய்யலாம் என்று அவர் கூறினார்.

குறிப்பாக இம்மாவட்டத்தில் உள்ள மற்ற சாலைப் பயனாளர்களின் வசதிக்கு இடையூறு விளைவிக்கும்  சாலை குண்டர்களின் நடவடிக்கைகளைத் தடுக்க கடந்த வியாழன் தொடங்கி ஏழு நாட்கள் மேற்கொள்ளப்பட்ட Op Selamat 20 காலகட்டத்தில் தனது கட்சி ரோந்துப் பணியை அதிகரிக்கும் என்று முகமட் ஜெய்ன் வலியுறுத்தினார்.

விழாக்காலம் முழுவதும், திருட்டுக் குற்றங்களுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுத்து, குற்றத்தடுப்பு ரோந்துப் பணிகளையும் தனது தரப்பு நடத்துகிறது என்றார். மாராங்கில், பண்டிகைக் காலங்களில் நெரிசல் பொதுவாக போக்குவரத்து விளக்குகள் மற்றும் மாராங் பாலம் சந்திப்பில் ஏற்படுகிறது, மேலும் நெரிசலைத் தவிர்க்க சம்பந்தப்பட்ட பகுதியில் கவனம் செலுத்துவோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here