வேட்டையாடும்போது நண்பரை தவறாக சுட்டுக் கொன்ற ஆடவர்

சிரம்பானில் ஏப்ரல் 24 அன்று ஜெலேபுவின் கோல கிளவாங்கில் உள்ள முகா சவுக் அருகே உள்ள காட்டுப் பகுதியில் வேட்டையாடும்போது தற்செயலாக தனது நண்பரை சுட்டுக் கொன்றதாக 52 வயது நபர் ஒப்புக்கொண்டார்.

ஜெலேபு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், டிஎஸ்பி மஸ்லான் உதின், இரவு 8.30 மணியளவில் திட்டி காவல் நிலையத்தில் அந்த நபர் தன்னைத்தானே திருப்பிக் கொண்டதாகக் கூறினார், தனது 61 வயது நண்பர் தற்செயலாக சுடப்பட்டதாகக் கூறினார்.

ஏப்ரல் 24 அதிகாலை இந்தச் சம்பவம் நிகழ்ந்தது, போலீஸ் விசாரணையில் சந்தேக நபரும் பாதிக்கப்பட்டவரும் வேட்டையாடுவதற்காக வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்ட துப்பாக்கிகளுடன் காட்டுப் பகுதிக்குள் நுழைந்ததைக் கண்டறிந்தனர்.

வேட்டையாடும்போது, ​​சந்தேக நபர் ஒரு மான் என்று தவறாகக் கருதிய பாதிக்கப்பட்டவரை நோக்கி துப்பாக்கியால் சுட்டார். சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார் என்று அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

சந்தேக நபர் கைது செய்யப்பட்டதாகவும், வீட்டில் தயாரிக்கப்பட்டது என நம்பப்படும் துப்பாக்கியும், பல உயிருள்ள தோட்டாக்கள் மற்றும் தோட்டா உறைகளும் கைப்பற்றப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

மேலும் விசாரணைக்காக அந்த நபர் ஏப்ரல் 30 வரை ஆறு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டார். மேலும் இந்த வழக்கு குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 மற்றும் ஆயுதச் சட்டம் 1960 இன் பிரிவு 8 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here