பதின்ம வயது வளர்ப்பு மகளை பலாத்காரம் செய்ததற்காக ஆடவருக்கு 25 ஆண்டுகள் சிறை

கடந்த 2015 இல் தனது பதின்ம வயது வளர்ப்பு மகளை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததற்காக தொழிலாளி ஒருவருக்கு 25 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும் என நம்பப்படுகிறது.

41 வயதான குற்றவாளி, தனக்கு குறைந்த சிறைத்தண்டனை கோரி மேல்முறையீட்டு நீதிமன்றத்தில் மேல்முறையீடு செய்திருந்தார், நேற்று மூன்று பேர் கொண்ட நீதிபதி கமாலுதீன் முஹமட் சைட் தலைமையிலான நீதிபதி குழு, குற்றவாளிக்கு எதிராக ஐந்து கற்பழிப்பு குற்றச்சாட்டுகள் இருப்பதால், அவருக்கு வழங்கப்பட்ட சிறைத்தண்டனை நியாயமானது என்று கூறியதை அடுத்து, மேல்முறையீட்டை வாபஸ் பெற விரும்புவதாக குற்றவாளி நீதிமன்றத்தில் தெரிவித்தார்.

எனவே நீதிபதிகள் குழு அவரது மேல்முறையீட்டு மனுவைத் தள்ளுபடி செய்தனர்.

பிப்ரவரி 27, 2019 அன்று, அவரது 13 வயது வளர்ப்பு மகள் சம்பந்தப்பட்ட ஐந்து கற்பழிப்பு குற்றச்சாட்டுகளில் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் குற்றவாளி என்று குளுவாங் செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் தீர்ப்பளித்தது.

அவருக்கு 25 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனையும், ஒவ்வொரு குற்றச்சாட்டிற்கும் 10 தடவைகள் சவுக்கடி தண்டனையும் விதிக்கப்பட்டது. சிறைத்தண்டனை அக்டோபர் 19, 2015 அன்று கைது செய்யப்பட்ட நாளிலிருந்து கணக்கில் எடுத்துக்கொள்ளப்படும் என்றும் கூறப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here