கர்ப்பிணிப் பெண் மார்பில் குத்தப்பட்ட காயத்தால் இறந்தார் என்று சபாக் பெர்னாம் போலீசார் கூறுகின்றனர்

சுங்கை பெசார், ஜாலான் சுங்கை லீமாவில் உள்ள எண்ணெய் பனை தோட்டத்தில் திங்கள்கிழமை (மே 22) கொடூரமாக படுகொலை செய்யப்பட்ட கர்ப்பிணிப் பணிப்பெண்ணின் மரணத்திற்கு மார்பில் குத்தப்பட்ட காயம் அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளது என்று சபாக் பெர்னாம் காவல்துறை கூறுகிறது.

பிரேதப் பரிசோதனையைத் தொடர்ந்து பாதிக்கப்பட்டவரின் உடலையும் குடும்பத்தினர் உரிமை கோரியுள்ளதாக இன்று இரவு (மே 26) சுங்கை பெசாரில் உள்ள கம்போங் நெலாயன் மயானத்தில் அடக்கம் செய்யப்பட்டதாகவும் அதன் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் அகஸ் சலீம் முகமது அலியாஸ் தெரிவித்தார்.

திருமணத்திற்குப் புறம்பான கர்ப்பத்தை மறைப்பது தொடர்பான வாக்குவாதமே 21 வயதுடைய பெண் கத்தியால் குத்தப்பட்டு பின்னர் அவரது காதலனால் தீ வைத்து எரிக்கப்பட்டதற்குக் காரணம் என ஊடகங்கள் முன்னர் தெரிவித்திருந்தன.

இதற்கிடையில், இந்த வழக்கில் மேலதிக விசாரணைகள் தேவைப்பட்டால் கூடுதல் விளக்கமறியலில் வைக்கப்படும் என்று துணைத் தலைவர் அகஸ் சலீம் கூறினார். முன்னதாக புதன்கிழமை (மே 24) முதல் ஆறு நாட்கள் காவலில் வைக்க நீதிமன்றம் ஒப்புதல் அளித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here