கஞ்சா கலந்து தந்தை தயாரித்த பிஸ்கெட்டுகளை சாப்பிட்ட 11 வயது மகளுக்கு வாந்தி மயக்கம்

 ஈப்போ லாவின், ஜெரிக் என்ற இடத்தில் நேற்று இரவு நடந்த சம்பவத்தில் கஞ்சா கலந்ததாக சந்தேகிக்கப்படும் தனது தந்தை தயாரித்த பிஸ்கட்டை சாப்பிட்ட சிறுமி மூச்சுத் திணறல் அறிகுறிகளை அனுபவித்து சிகிச்சைக்காக மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் யூஸ்ரி ஹாசன் பஸ்ரி கூறுகையில், மூச்சுத் திணறல், தலைச்சுற்றல் மற்றும் மயக்கம் ஆகியவற்றால் பாதிக்கப்பட்ட 11 வயது குழந்தை குறித்து லாவின் ஹெல்த் கிளினிக்கின் மருத்துவ உதவியாளரிடமிருந்து நேற்று இரவு 10.26 மணியளவில் காவல்துறை அறிக்கை பெறப்பட்டது. குமட்டல்.

முதற்கட்ட விசாரணையில், ரப்பர் தட்டும் தொழிலாளியான குழந்தையின் தந்தை தயாரித்த கஞ்சாவுடன் கலந்ததாக சந்தேகிக்கப்படும் பிஸ்கட்களை, பாதிக்கப்பட்டவர் சாப்பிட்டது தெரியவந்தது.

அதனைத் தொடர்ந்து குழந்தையின் தந்தை இன்று முதல் சனிக்கிழமை வரை ஐந்து நாட்களுக்கு விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார். ஆரம்ப சிறுநீர் பரிசோதனை சோதனையில் 38 வயதான சந்தேக நபர் tetrahydrocannabinol  (THC) மருந்துக்கு சாதகமாக இருப்பது கண்டறியப்பட்டது.

சுகாதார கிளினிக்கிற்கு பரிந்துரைக்கப்பட்ட பிறகு, பாதிக்கப்பட்டவர் ஜெரிக் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார் மற்றும் பரிசோதனை மற்றும் மேலதிக சிகிச்சைக்காக தைப்பிங் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

குழந்தைகள் சட்டம் 2001ன் பிரிவு 31(1)(ஏ) மற்றும் ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952ன் பிரிவு 15(1)(ஏ) ஆகியவற்றின் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here