நாயை காரில் இழுத்துச் சென்று அது இறந்ததற்கு காரணம் என நம்பப்படும் 61 வயது முதியவர் கைது

போர்ட்டிக்சன்: சனிக்கிழமை (மே 28) லுகுட், கம்போங் ஸ்ரீ பாரிட் என்ற இடத்தில் நாய் இறந்ததாக சந்தேகிக்கப்படும் நபர் ஒருவர் காவல்துறையினரால் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

போர்ட்டிக்சன் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் சுப்ட் அய்டி ஷாம் முகமட் கூறுகையில், மிருகம் கொடூரமாக நடத்தப்பட்டதைக் கண்ட 44 வயதுடைய ஒருவரிடமிருந்து காவல்துறைக்கு புகார் கிடைத்தது, இதன் விளைவாக காயங்கள் மற்றும் இரத்தப்போக்கு ஏற்பட்டது.

நாயை ஒரு காரில் கட்டி இழுத்துச் செல்வதை புகார்தாரர் பார்த்தார், அது அதன் மரணத்திற்கு வழிவகுத்தது  என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (மே 29) இரவு 10.05 மணியளவில் 61 வயதான நாய் உரிமையாளர் கைது செய்யப்பட்டு ஒரு நாள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டார்.

குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 428ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது. – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here