எறும்புகள் மொய்க்க கைவிடப்பட்ட நிலையில் இருந்த புதிதாக பிறந்த ஆண் குழந்தை

ஈப்போ: தைப்பிங்கில் உள்ள தாமான் கோத்தா பேருந்து நிறுத்தத்தில் புதிதாகப் பிறந்த குழந்தை கைவிடப்பட்டு எறும்புகளால் சூழப்பட்டிருந்து.

புதன்கிழமை (மே 31) காலை 10 மணியளவில் சாலையைப் பயன்படுத்துபவர் ஒருவரால் குழந்தையைக் கண்டுபிடித்ததாக தைப்பிங் OCPD உதவி ஆணையர் ரஸ்லாம் அப் ஹமீத் கூறினார். குழந்தையைக் கண்டெடுத்த பெண் முதலில் தனது காரின் பானட்டில் இருந்து சில பொருட்களை எடுக்க பேருந்து நிறுத்தத்தில் தனது காரை நிறுத்தினார்.

அவள் தன் வாகனத்தை விட்டு இறங்கியபோது, ​​குழந்தை அழுவதைக் கேட்டாள். கைவிடப்பட்ட ஆண் குழந்தை பழுப்பு நிற துண்டில் சுற்றப்பட்டு ஒரு பெட்டிக்குள் வைக்கப்பட்டது என்று அவர் புதன்கிழமை அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

உடனடியாக மருத்துவ சிகிச்சைக்காக குழந்தை தைப்பிங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு வரப்பட்டதாக  ரஸ்லாம் தெரிவித்தார். 2.62 கிலோ எடையுள்ள குழந்தைக்கு மூச்சுத்திணறல் பிரச்சனை இருந்ததையும், உட்புகுத்தல் தேவை என்பதையும் ஒரு சுருக்கமான மருத்துவ பரிசோதனை காட்டுகிறது.

நீரிழப்புக்கான அறிகுறிகளையும் அவர் காட்டினார் மற்றும் நரம்பு வழியாக சொட்டு மருந்து கொடுக்கப்பட்டது. அவருக்கு நோய் தொற்று இருந்ததாகவும், ஆண்டிபயாடிக் மருந்துகளைப் பெற்றதாகவும் நம்பப்படுகிறதுப் என்றார்.

குழந்தை தற்போது நிலையாக உள்ளது மற்றும் பிறந்த குழந்தை தீவிர சிகிச்சை பிரிவில் (NICU) சிகிச்சை பெற்று வருகிறது. குழந்தையை கைவிட்டு சென்ற சந்தேக நபர்களை கண்டறிய போலீசார் தற்போது வழக்குப்பதிவு செய்து வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

இந்த வழக்கு தொடர்பாக தகவல் தெரிந்தவர்கள் உடனடியாக காவல்துறையை தொடர்பு கொள்ளுமாறு நாங்கள் வலியுறுத்தினோம் என்று அவர் கூறினார். குழந்தை பிறப்பை மறைத்து, குழந்தையை வேண்டுமென்றே வீசிச் சென்றதற்காக, குற்றவியல் சட்டம், 317ஆவது பிரிவின் கீழ், வழக்குப்பதிவு செய்து விசாரிக்கின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here