தீர்க்கப்படாத கடனுக்காக ஐந்து பேரின் கார் கண்ணாடிகள் வட்டி முதலைகளால் உடைப்பு

உலு கிள்ளான், தாமான் ஶ்ரீ கெரமாட் தெங்காவில் ஒரு உள்ளூர் நபரும் அவரது நான்கு அண்டை வீட்டாரின் ஐந்து வாகனங்களின் கண்ணாடிகளை பணக்கடன் செலுத்தும் முகவரால் அடித்து நொறுக்கியதால் மொத்தம் RM5,000 இழப்பு ஏற்பட்டது.

அம்பாங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி மொஹமட் ஃபரூக் எஷாக், மே 22 அன்று நடந்த சம்பவத்தில் 42 வயதான புகார்தாரர் வீட்டில் இருந்தபோது, ​​காலை 7 மணியளவில் பக்கத்து வீட்டுக்காரர் எச்சரித்தபோது, ​​​​அவரது காரின் கண்ணாடியும் நான்கு பேரின் கண்ணாடியும் உடைந்து இருப்பதாகக் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவருக்கு பணம் வழங்கக் கோரி மிரட்டல் கடிதமும் வந்ததாக அவர் கூறினார். இந்தச் சம்பவத்துக்கு அந்தப் பகுதியில் வசிக்கும் ஒருவர் ‘ஆ லாங்’ நிறுவனத்திடம் கடன் வாங்கியதால் ஏற்பட்டதாக நம்பப்படுகிறது. கடனை செலுத்தாததால், சந்தேக நபர் அப்பகுதியில் வசிக்கும் மக்களின் வாகனங்களின் கண்ணாடிகளை உடைத்து வழிப்பறி செய்ததாக கூறப்படுகிறது.

2023 ஜனவரியில் ஆ லோங்கில் ஆன்லைனில் வாங்கிய RM500 கடனுக்கு மேல் என்று நம்பப்படும் அவரது காரில் பெயிண்ட் தெளிக்கப்பட்ட பின்னர், லாலாமோவ் ஓட்டுநராகப் பணிபுரியும் 45 வயதுடைய உள்ளூர் ஆடவரிடமிருந்தும் காவல்துறை அறிக்கையைப் பெற்றுள்ளது  என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

இதைத் தொடர்ந்து, பணம் கடன் வழங்கும் நிறுவனத்தின் முகவராகப் பணிபுரியும் 41 வயதான உள்ளூர் நபர் ஒருவர் மே 25 அன்று மாலை 4.30 மணியளவில் அம்பாங், அம்பாங் பவுல்வர்ட் காண்டோமினியம், ஜாலான் ஏர் புக்கிட் அம்பாங் உத்தாமாவில் கைது செய்யப்பட்டார்.

விசாரணைக்கு உதவும் வகையில் ஒரு மடிக்கணினி, இரண்டு மொபைல் போன்கள் மற்றும் பல்வேறு ஆவணங்களையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்ததாக முகமட் ஃபாரூக் கூறினார்.

சந்தேகநபர் கிரிமினல் மற்றும் போதைப்பொருள் குற்றங்களுக்காக நான்கு பதிவுகளை வைத்துள்ளார் மற்றும் மே 31 வரை ஆறு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டார். சந்தேகநபருக்கு போலீஸ் பிணை வழங்கப்பட்டது மற்றும் இன்னும் தலைமறைவாக உள்ள மற்ற சந்தேக நபர்களையும் போலீசார் தேடி வருகின்றனர் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here