தெரு நாய்களின் தாக்குதலுக்கு ஆளான 4 வயது சிறுவன்

தெருநாய்களால் தாக்கப்பட்ட நான்கு வயது சிறுவனை தம்பதியினர் மீட்டனர். நேற்று  காலை 6.05 மணியளவில் இடம்பெற்ற இச்சம்பவத்தில், முஹமட் தன் ரெஸ்டே ருட்டியின் உடல் முழுவதும் பல தடவைகள் கடித்து கீறல்கள் ஏற்பட்டுள்ளன.

கணவனும் மனைவியும் மோட்டார் சைக்கிளில் டத்தாரான் பெங்கோக்காவுக்குச் சென்றுகொண்டிருந்தபோது ஆறு அல்லது ஏழு தெருநாய்கள் ஓயாமல் குரைப்பதைப் பார்த்தது புரிந்தது.

ஒரு ஆதாரத்தின்படி, அந்தப் பெண் அந்த இடத்திற்கு வந்தபோது நிர்வாணமாகவும் இரத்தக்களரியாகவும் இருந்த ஒரு சிறுவனை நாய்கள் கடிப்பதைக் கண்டாள்.

உடனடியாக தன் கணவரை அழைத்து நாய்களை விரட்டியடித்து, பாதிக்கப்பட்டவரை சிகிச்சைக்காக பிடாஸ் மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் சென்றார். சிறுவனைத் தாக்கிய தெருநாய்கள் பெரும்பாலும் அந்தப் பகுதியைச் சுற்றியும், டத்தாரான் பெங்கோகாவிலும் காணப்படுகின்றன என்று அந்த வட்டாரம் தெரிவித்தது.

சிறுவனின் தாயார் வேலைக்குச்  சென்றிருந்தபோது, ​​அவன் தாய் மற்றும் பாட்டிக்குத் தெரியாமல் பின்னால் சென்றபோது இந்தச் சம்பவம் நடந்ததாக அந்த வட்டாரம் மேலும் தெரிவித்தது. தாய் தனது குழந்தையை தனது பாட்டியின் பராமரிப்பில் வீட்டில் விட்டுச் சென்றுள்ளார். பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டிலிருந்து அவரது தாயின் பணியிடத்திற்கு சுமார் 300 மீட்டர் தூரம் உள்ளது. அதே நேரத்தில் வீட்டிலிருந்து தாக்குதல் நடந்த இடத்திற்கு கிட்டத்தட்ட 100 மீட்டர் தூரம் உள்ளது.

பாதிக்கப்பட்டவரின் பரிசோதனையில் நாய்களால் ஏற்பட்ட பல கடி மதிப்பெண்கள் மற்றும் அவரது உடல் முழுவதும் கீறல்கள் கண்டறியப்பட்டன என்று அந்த வட்டாரம் தெரிவித்துள்ளது.

கோத்தா மருது மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர்  ஜைரோல்நிசல் இஷாக்கை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​சம்பவத்தை உறுதிப்படுத்தினார். மேலும் பாதிக்கப்பட்டவர் மேலதிக சிகிச்சைக்காக லிகாஸில் உள்ள சபா பெண்கள் மற்றும் குழந்தைகள் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாகக் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here