பத்து காவனில் 10 கத்திக்குத்து காயங்களுடன் வெளிநாட்டவரின் உடல் கண்டெடுக்கப்பட்டது

பத்து கவான், தாமான் சென்டரல் தீவு ஆஸ்பென் பகுதியில் வெளிநாட்டவர் என நம்பப்படும் ஆண் ஒருவரின் உடல், 10 கத்திக்குத்து காயங்களுடன் ரத்த வெள்ளத்தில் கண்டெடுக்கப்பட்டது.

பினாங்கு காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ காவ் கோக் சின், செவ்வாய்கிழமை (ஜூன் 13) காலை 9.20 மணியளவில் ஒரு ஆணின் சடலம் கண்டெடுக்கப்பட்டதாக காவல்துறைக்கு அழைப்பு வந்ததாகவும், உடனடியாக காவல்துறை குழுவொன்று சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டதாகவும் கூறினார்.

இரத்த வெள்ளத்தில் அடையாளம் தெரியாத ஆணின் சடலத்தை போலீசார் கண்டனர். அந்த இடத்திற்கு வந்த மருத்துவ அதிகாரி ஒருவர் இறந்துவிட்டதை உறுதி செய்தார். அவர் மீது அடையாள ஆவணங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

முதற்கட்ட விசாரணையில், வெளிநாட்டவர் என்று நம்பப்படும் அந்த நபர், அவரது உடலில் 10 கத்திக்குத்து காயங்கள் காணப்பட்டதால், கொலை செய்யப்பட்டுள்ளார். அவர் டி-சர்ட் மற்றும் ஜீன்ஸ் அணிந்திருந்தார் என்று அவர் கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் அடையாளத்தை கண்டறியவும், அவரை ஏன், யார் கொலை செய்தார்கள் என்றும் விசாரணை நடத்தி வருவதாகவும், கொலைக்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் 302ஆவது பிரிவின் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் காவ் கூறினார்.

மேலும் அப்பகுதியில் உள்ள சிசிடிவி பதிவுகளையும் போலீசார் தேடுவார்கள் என்றும் அவர் கூறினார்.  உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக செபராங் ஜெயா மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைக்கப்பட்டது.

ஸ்டார்பிக்ஸ்
Mansion18, Horizon Hills இல் சமீபத்திய வெளியீடு 90% க்கும் அதிகமான டேக்-அப் வீதத்தைப் பெறுகிறது
“விசாரணையில் போலீஸாருக்கு உதவ, சாட்சிகள் அல்லது சாட்சிகளின் ஒத்துழைப்பை போலீஸார் கோருகின்றனர். சம்பவம் குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள் ஏதேனும் ஒரு காவல் நிலையத்தையோ அல்லது 04-585 8222 என்ற செபராங் ஜெயா மாவட்ட காவல்துறையின் ஹாட்லைனையோ தொடர்பு கொள்ளலாம்” என்று அவர் கூறினார். – பெர்னாமா

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here