பினாங்கில் மர்மமான முறையில் காணாமல் போன அன்னா ஜென்கின்ஸின் கணவர் உயிரிழந்தார்

ஜார்ஜ் டவுன்: 2017 ஆம் ஆண்டு பினாங்கில் மர்மமான முறையில் காணாமல் போன அன்னா ஜென்கின்ஸ் என்பவரின் கணவர் பிரான்சிஸ் ஜேம்ஸ் ஜென்கின்ஸ், இன்று அடிலெய்டில் தனது 84 வயதில் காலமானார். பிராங்க் என்று அழைக்கப்படும் பிரான்சிஸ், சமீபத்திய ஆண்டுகளில் பல உடல்நலப் பிரச்சினைகளை எதிர்கொண்டார்.

மார்பக மற்றும் புரோஸ்டேட் புற்றுநோயுடன் போராடுவதைத் தவிர, அவர் தனது மனைவியின் மறைவைத் தொடர்ந்து பிந்தைய மனஉளைச்சல் சீர்குலைவு மற்றும் மனச்சோர்வுடனும் போராடினார்.

முதுகில் அறுவை சிகிச்சை செய்த போதிலும், முழங்கால் மாற்று அறுவை சிகிச்சையின் சவால்களைத் தாங்கிக் கொண்டாலும், அவர் அனைத்தையும் எதிர்த்துப் போராடினார் என்று அவரது மகன் கிரெக் எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார்.

கிரெக்கின் கூற்றுப்படி, கடந்த ஐந்து நாட்களாக ஃபிராங்கிற்கு உடல்நிலை சரியில்லை, இன்று அவரது உடல்நிலை மோசமடைந்தது. அவரது மரணத்திற்கான காரணம் இன்னும் கண்டறியப்படவில்லை.

ஃபிராங்கிற்கு கிரெக், அவரது மகள் ஜெனிபர் மற்றும் 11 மற்றும் 17 வயதுடைய இரண்டு பேரன்கள் உள்ளனர்.

2017 ஆம் ஆண்டு 65 வயதான அவர் பத்து லஞ்சாங் லேனுக்கு செல்லும் வழியில் உபெர் சவாரிக்குப் பிறகு காணாமல் போனபோது, ​​ஃபிராங்க் அண்ணாவுடன் பினாங்குக்கு வந்திருந்தார். கிரெக் தனது தாயைத் தேடி முழுவதும் ஒரு வெறித்தனமான தேடலைத் தொடங்கினார்.

2020 ஆம் ஆண்டில் பினாங்கு டர்ஃப் கிளப்புக்கு அருகிலுள்ள ஒரு பங்களா தளத்தில் அன்னாவின் எச்சங்கள் கண்டெடுக்கப்பட்டன. அவரது மரணத்திற்கான காரணத்திற்கான எந்தத் தடயமும் இல்லாததால், விசாரணையானது திறந்த தீர்ப்பை வழங்கியது.

பின்னர் பிரேத பரிசோதனையின் முடிவை மறுபரிசீலனை செய்ய குடும்பத்தினர் வழக்கு தொடர்ந்தனர்.

ஆஸ்திரேலிய அரசியல்வாதியான ஃபிராங்க் பங்காலோ, குடும்பத்தின் காரணத்தை முன்னிறுத்தி, ஃபிராங்க் மற்றும் அன்னாவின் அன்பையும், சோகம் ஏற்படும் வரை ஐந்து தசாப்தங்களுக்கும் மேலாக நீடித்த அசைக்க முடியாத அர்ப்பணிப்பையும் பிரதிபலித்தார். துரதிர்ஷ்டவசமாக, ஃபிராங்க் உடைந்த இதயத்துடன் இறந்தார். அவருடைய அன்பான மனைவி எப்படி இறந்தார் என்று தெரியாமலேயே என்றார்.

 

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here