பள்ளியில் 1ஆம் ஆண்டு மாணவர் தற்காலிக கூண்டில் அடைத்து வைக்கப்பட்டாரா?

நெகிரி செம்பிலானில் உள்ள பள்ளி ஒன்றில் ஆசிரியர் ஒருவரால் 1ஆம் ஆண்டு மாணவரை ஒருவரை தற்காலிக கூண்டில் அடைத்து வைத்ததாகக் கூறப்பட்ட புகார் குறித்து விசாரணை நடத்தப்படும் என்று கல்வி அமைச்சர் ஃபத்லினா சிடெக் கூறினார்.

எப்ஃஎம்டிக்கு ஒரு சுருக்கமான பதிலில், “நான் முதலில் சரிபார்க்கிறேன்,” என்று ஃபத்லினா கூறினார். இன்று முன்னதாக, பள்ளியின் வாட்ஸ்அப் குழுவில் பெற்றோருக்கும் ஆசிரியர்களுக்கும் இடையிலான உரையாடலின் ஸ்கிரீன் ஷாட்டை அசுவான் அப்த் கஃபர் ட்விட்டரில் பதிவேற்றினார்.

தன் மகன் மற்ற வகுப்பிலிருந்து பிரித்து வைக்கப் பூட்டப்பட்டிருக்கிறானா என்று தந்தை கேட்டார். தந்தை ஒரு “உலோக கூண்டின்” படத்தையும் பகிர்ந்துள்ளார். “கூண்டில்” ஒரு பெட்டி காணப்பட்டது.ன்அப்போது, ​​தனது மகன் ஏன் கூண்டில் அடைக்கப்பட்டார் என்று ஆசிரியர் விளக்கமளிக்க வேண்டும் என்று கோரினார்.

தொடர்பு கொண்டபோது, ​​அசுவான்  அந்த மாணவர் தனது நண்பரின் மகன் என்று கூறினார். சிறுவனின் தந்தை ஆசிரியர்களை எதிர்கொள்ள இன்று பள்ளிக்குச் சென்றார். மேலும் இது தொடர்பாக மாநில கல்வித்துறையிலும் புகார் அளித்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here