உஸ்தாஸ் ஜைனுல் அஸ்ரியின் உரை குறித்து போலீசார் விசாரணை நடத்தி வருகின்றனர்

Himpunan Kedah Berselawatவில்   கடந்த சனிக்கிழமை  தேசத்துரோக உரை நிகழ்த்தியதாகக் கூறப்படும் கெடா பாஸ் டேவான் உலமாவின் முன்னாள் துணைத் தலைவர் சைய்க் முஹத் ஜைனுல் அஸ்ரி முகமட் ரோம்லிக்கு எதிராக போலீஸார் விசாரணை அறிக்கையைத் திறந்துள்ளனர்.

உள்துறை அமைச்சர் டத்தோஸ்ரீ சைஃபுதீன் நசுத்தியோன் இஸ்மாயில், விசாரணையின் ஒரு பகுதியாக சைய்க் முஹ்ட் ஜைனுல் அஸ்ரியிடம் போலீசார் வாக்குமூலம் பதிவு செய்துள்ளதாகவும் ஆனால் அவர் ரிமாண்ட் செய்யப்படவில்லை என்றும் கூறினார்.

முதல் சந்திப்பில் (காவல்துறையினருடன்), அவர் தவறு செய்ததை ஒப்புக்கொண்டார். மேலும் கூட்டத்தின் பதிலடியால் அவர் வருத்துவதாகவும் கூறினார்.

இருப்பினும், புகார்கள் இருப்பதால் விசாரணைகள் தொடர்கின்றன என்று எனக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டது என்று அவர் இன்று வெளிநாட்டு பணியாளர் மேலாண்மை குழுவின் 8வது கூட்டத்திற்கு தலைமை தாங்கிய பின்னர் செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

பக்காத்தான் ஹராப்பான் பிரதிநிதிகள் நேற்று கோலாலம்பூரில் உள்ள டாங் வாங்கி மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் சுயேச்சை சபாநாயகருக்கு எதிராக போலீசில் புகார் அளித்தனர்.

இந்த விவகாரம் தொடர்பாக இன்று சைய்க் முஹத் ஜைனுல் அஸ்ரி தனது முகநூல் பக்கத்தில் மன்னிப்புக் கோரியுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here