சிவராஜை தொடர்ந்து மற்றொரு தலைவரும் மஇகாவில் இருந்து விலகினார்

முன்னாள் மஇகா துணைத் தலைவர் சி சிவராஜ் இந்திய அடிப்படையிலான கட்சியை விட்டு வெளியேறிய மூன்று நாட்களுக்குப் பிறகு, மற்றொரு மஇகா தலைவர் விலகியுள்ளார். சிலாங்கூர் மஇகா இளைஞரணித் தலைவர் பி புனிதன் இன்று கட்சித் தலைவர் எஸ்ஏ விக்னேஸ்வரனிடம் தனது ராஜினாமா கடிதத்தை அளித்தார்.

கடந்த 15 ஆண்டுகளாக மஇகாவில் பல்வேறு பதவிகளில் பணியாற்ற தனக்கு வாய்ப்பளித்த உயர் தலைமைக்கு அவர் தனது கடிதத்தில் நன்றி தெரிவித்துள்ளார். புனிதன் கட்சியின் பாடாங் பெர்ஜுந்தாய் இளைஞர் தலைவராகவும் இருந்தார். தொடர்பு கொண்ட போது, புனிதன் மஇகாவை விட்டு வெளியேறுவதற்கான “தனிப்பட்ட காரணங்களை” மேற்கோள் காட்டினார். MIC யில் இருந்து ராஜினாமா செய்வது எனது அரசியல் வாழ்க்கைக்கு முடிவு அல்ல  என்று அவர் எப்ஃஎம்டியிடம் கூறினார்.

சிவராஜ் இந்த வார தொடக்கத்தில், “குறிப்பாக மஇகா தலைமையிலிருந்து” இந்திய சமூகத்திற்கு செனட்டராகவும், தலைவராகவும் எந்த இடையூறும் இல்லாமல் தொடர்ந்து சேவை செய்ய விரும்புவதாகக் கூறி மஇகாவிலிருந்து வெளியேறினார். விக்னேஸ்வரனின் தலைமையின் கீழ் பல “சம்பவங்கள்” நடந்ததாகவும், அதனால் தான் தனது பதவியை துறக்க வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டதாகவும் சிவராஜ் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here