மின்தூக்கியில் அடையாள தெரியாத நபர் அமிலம் வீசியதால் தம்பதியர் காயம்

கோம்பாக் பத்துமலையில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் லிப்டில் (மின்தூக்கி) நுழைந்த தம்பதியருக்கு அமிலம் என நம்பப்படும் திரவம் தெளிக்கப்பட்டதால் காயம் ஏற்பட்டது. இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்தது என்று பத்து கேவ்ஸ் காவல்துறையின் பொறுப்பாளர் சுப்ட் நூர் அரிபின் முகமட் நசீர் தெரிவித்தார்.

இச்சம்பவம் அன்றைய தினம் அதிகாலை 1.27 மணியளவில் இடம்பெற்றுள்ளதாக அவர் தெரிவித்துள்ளார். பாதிக்கப்பட்ட 60 வயது பெண், வெளிநாட்டவரான அவரது 37 வயது கணவர் மற்றும் அவர்களது 14 வயது மகனுடன் லிப்டில் நுழைந்து, வெளியில் இருந்து வந்த தெரியாத பெண் ஒருவரால் திரவத்தை தெளித்தார்.

சந்தேக நபர் பின்னர் ஓடிவிட்டார். பாதிக்கப்பட்ட இருவரும் தங்கள் உடலின் பல பாகங்களில் காயம் ஏற்பட்டதையடுத்து, செலாயாங் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லுமாறு பொதுமக்களிடம் வேண்டுகோள் விடுத்தனர். மகன் காயமின்றி  தப்பினார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். சிகிச்சைக்கு பின் தம்பதியர் வீட்டிற்கு செல்ல அனுமதிக்கப்பட்டனர்.

சிசிடிவியில் பதிவுசெய்யப்பட்ட இந்த சம்பவம் சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது என்று நூர் அரிஃபின் கூறினார். குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 324இன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரணை செய்யப்பட்டு, சந்தேக நபரை போலீசார் தீவிரமாக கண்காணித்து வருகின்றனர்.

சம்பவம் குறித்து தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணை அதிகாரி முகமட் நிசார் அட்னானை 013-9661892 என்ற எண்ணில் அல்லது கோம்பாக் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தை 03-61262222 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here