தப்பியோடுவதற்கு முன் ஒரு போலீஸ்காரரை கத்தியால் குத்திய சந்தேக நபர் தேடப்படுகிறார்

ஜோகூர் பாரு, ஜாலான் உங்கு புவான் பகுதியில் ரோந்து சென்ற போலீஸ்காரர் ஒருவர் கத்தியால் வழக்கைத் தொடர்ந்து, ஆண் சந்தேக நபரைத் தேடும் பணியில் போலீஸார் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

திங்கள்கிழமை (ஜூலை 10) அதிகாலை 2.30 மணியளவில் ஓப்ஸ் டாபிஸ் காஸின் கீழ் போலீஸ் ரோந்துக் குழு கண்காணிப்பில் ஈடுபட்டிருந்தபோது இந்தச் சம்பவம் நிகழ்ந்ததாக ஜோகூர் பாரு தெற்கு OCPD   ரவூப் செலமாட் தெரிவித்தார்.

ஐந்து போலீஸ்காரர்களும் ஒரு அதிகாரியால் ரோந்து பணிக்கு சென்றிருந்தனர். மூன்று நபர்கள் சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில் நடந்துகொள்வதைக் குழு கண்டறிந்தது மற்றும் அவர்கள் ஜாலான் உங்கு புவான் அருகே ஒரு வாகன நிறுத்துமிடத்தில் போதைப்பொருள் நடவடிக்கைகளில் ஈடுபட்டதாக நம்பினர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஒரு கைகலப்பின் போது ஒரு போலீஸ் கான்ஸ்டபிளின் முதுகில் ஒரு சந்தேக நபர் கத்தியால் குத்துவதற்கு முன்பு, சோதனை நடத்துவதற்காக போலீசார் அவர்களை அணுகியதாக ஏசிபி ரவூப் கூறினார். 22 வயதான கான்ஸ்டபிளின் இடது விலா எலும்பில் ஆழமான காயம் ஏற்பட்டது. குழுவில் உள்ளவர்கள் மற்ற இருவரையும் பரிசோதித்ததால் சந்தேக நபர் தப்பியோடினார்.

காயமடைந்த பணியாளர்கள் சுல்தானா அமீனா மருத்துவமனையில் சிகிச்சை பெற்று வருகின்றனர் தற்போது நிலையான நிலையில் உள்ளனர் என்று அவர் கூறினார். தானாக முன்வந்து கடுமையான காயத்தை ஏற்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 326 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படும் என்று ஏசிபி ரவூப் கூறினார்.

கடைசியாக கருப்பு நிற நீண்ட கை சட்டை, கருப்பு ஜீன்ஸ், ஒரு ஜோடி செருப்பு, கருப்பு பனிக்கட்டி முகமூடி அணிந்த ஒரு நபரை போலீசார் இப்போது தேடி வருகின்றனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here