உங்களுடைய 22 ஆண்டு பதவி முடிந்து விட்டது என துன் மகாதீருக்கு சைஃபுதீன் பதிலடி

அன்வார் இப்ராஹிமின் அரசாங்கம் குறித்து மோசமான கருத்துகளை வெளியிட்டு வரும் டாக்டர் மகாதீர் முகமதுவை பிகேஆர் தலைவர் தாக்கினார். நவம்பர் மாதம் ஆட்சிக்கு வந்ததிலிருந்து தற்போதைய தலைமை முன்னேற்றம் கண்டுள்ளது என்று கூறினார்.

பிகேஆர் பொதுச்செயலாளர் சைஃபுதீன் நசுத்தியோன் இஸ்மாயில், இரண்டு தசாப்தங்களுக்கு மேலாக நாட்டை வழிநடத்த மகாதீருக்கு வாய்ப்பு கிடைத்துள்ளது என்றார். அவரது நேரம் முடிந்துவிட்டது, அன்வார் தலைமை தாங்க வேண்டிய நேரம் இது என்ற உண்மையை மகாதீர் ஏற்றுக்கொள்ள வேண்டும் என்று அவர் கூறினார்.

அன்வார், ஒரு வருடத்திற்குள், அரசியலை ஸ்திரப்படுத்தவும், ஃபெல்டா குடியேறிகளின் கடன்களை தள்ளுபடி செய்வது போன்ற மக்களைப் பாதுகாப்பதில் கவனம் செலுத்தவும் முடிந்தது. இது அதிகாரத்தில் இருக்கும் போது அதிபர்களுக்கும் பணக்கார வணிகர்களுக்கும் உதவுவதற்கு வசதியாக இருக்கும் துனுக்கு நேர்மாறானது.

ஊழல் நடைமுறைகளில் இருந்து நாட்டை சுத்தம் செய்வதில் அன்வார் கவனம் செலுத்துகிறார், நிச்சயமாக அது ஊழல்வாதிகளால் விரும்பப்படுவதில்லை என்று அவர் கூறினார்.

மகாதீர் நேற்று ஒரு நேர்காணலில், அன்வாரின் அமைச்சர்கள் “எதையும் செய்யவில்லை” என்றும், அவர்களின் அமைச்சகங்களுக்கு சரியான அறிவுறுத்தல்களை வழங்கத் தவறிவிட்டனர் என்றும் சிவில் சேவையில் இருந்து புகார்கள் வந்ததாகக் கூறினார்.

அன்வார் பிரதமராக நியமிக்கப்பட்டதில் இருந்து அரசியல் நிச்சயமற்ற தன்மை போன்ற பல பிரச்சனைகள் நாட்டை பாதித்துள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

கடந்த வாரம், பல ஊக்கமளிக்கும் பொருளாதார குறிகாட்டிகளை மேற்கோள் காட்டி, நாட்டின் பொருளாதாரத்தை நிர்வகிக்க அவரது நிர்வாகம் தவறிவிட்டது என்று கூறிய எதிர்ப்பாளர்களை அன்வார் தாக்கினார்.

இந்த குறிகாட்டிகளில் 5.6% பொருளாதார வளர்ச்சி விகிதம் அடங்கும், இது சீனா, இந்தோனேஷியா மற்றும் சிங்கப்பூர் மற்றும் முதல் காலாண்டில் பதிவு செய்யப்பட்ட மொத்த முதலீடுகளில் RM71.4 பில்லியனை விஞ்சியது. பணவீக்கம் 2.8% ஆக குறைந்துள்ளதாகவும் அன்வார் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here