அடுத்த 7 நாட்களில் எரிப்பொருள் விலையின் மாற்றம்

இன்று நிதியமைச்சகம் வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், தானியங்கி விலை பொறிமுறையை (APM)  பயன்படுத்தி பெட்ரோலியப் பொருட்களின் வாராந்திர சில்லறை விலையின் அடிப்படையில், RON97 லிட்டருக்கு RM3.37 ஆகவும், RON95 லிட்டருக்கு RM2.05 ஆகவும், டீசல் லிட்டருக்கு RM2.15 என்ற விலையில் இருக்கும்.

உலகளாவிய எண்ணெய் விலை உயர்விலிருந்து நுகர்வோரைப் பாதுகாக்க, அரசாங்கம் RON95 இன் உச்சவரம்பு விலையை லிட்டருக்கு RM2.05 ஆகவும், டீசலின் விலை லிட்டருக்கு RM2.15 ஆகவும் இருக்கும், இருப்பினும் இரண்டு பொருட்களின் சந்தை விலையும் தற்போதைய உச்சவரம்பைத் தாண்டி அதிகரித்துள்ளது என்று அது கூறியது.

உலகளாவிய கச்சா எண்ணெய் விலைப் போக்கை தொடர்ந்து கண்காணித்து, தொடர்ந்து மக்களின் நலன் மற்றும் நல்வாழ்வை உறுதி செய்ய உரிய நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என்று அமைச்சகம் தெரிவித்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here