பிரபல பாடகி பேபி ஷிமா மாநிலத்தேர்தலில் போட்டியிட போவதாக அறிவிப்பு

பிரபல பாடகி பேபி ஷிமா, ஆகஸ்ட் 12ஆம் தேதி நடைபெற உள்ள மாநில தேர்தலில் போட்டியிடப் போவதாக அறிவித்து தனது ரசிகர்களை ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளார். அவர் எந்த மாநிலம் அல்லது தொகுதியைக் கவனிக்கிறார் என்பதைக் குறிப்பிடாமல், 30 வயதான அவர் சுயேட்சை வேட்பாளராக போட்டியிடுவதாகக் கூறினார்.

நான் எந்தெந்த பகுதிகளில் பணியாற்றுவேன். மக்களுக்கான எனது தேர்தல் அறிக்கை என்ன என்பதை விரைவில் அறிவிப்பேன் என்று mStar தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார். பேபி ஷிமா மக்களுக்கு, குறிப்பாக இளைஞர்களுக்குச் சேவையாற்றவும், அரசியலில் இறங்கிய மற்ற கலைஞர்களைப் பின்பற்றவும் தனது உறுதியை வெளிப்படுத்தினார்.

மேலும், அவரது முடிவு விமர்சனத்திற்கு உள்ளாகும் என்று தனக்குத் தெரியும், ஆனால் இது தன்னைத் தடுக்காது, மேலும் பலர் தனது காரணத்தை ஆதரிப்பார்கள் என்று நம்புவதாகவும் அவர் கூறினார். மக்கள் பயனடைய வேண்டும் என்று தான் விரும்புவதாகவும், தனக்கு வரும் எந்தப் பின்னடைவையும் எதிர்கொள்ளத் தயாராக இருப்பதாகவும் அவர் வலியுறுத்தினார்.

யாராவது என்னை விமர்சிக்க நினைத்தால் என்னால் தடுக்க முடியாது, நான் செய்ய விரும்புவது சமூகத்திற்கு உதவுவதுதான். விமர்சனம் செய்பவர்களும்  இருப்பார்கள் ஆனால் எனது நல்ல நோக்கத்தை ஆதரிப்பவர்களும் இருப்பார்கள்… எல்லாமே மக்களுக்காகத்தான் என்றார்.

15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் போட்டியிட்ட மற்ற பிரபலங்களில் டத்தோஸ்ரீ ஈஸ்லான் யூசோப், டாக்டர் அஹ்மட் இதாம், அஸ்லான் சானி ஜவாவி (லாண்டோ) மற்றும் தயாரிப்பாளர்/இயக்குனர் டத்தோ ஜூரி ரோஸ்லி ஆகியோர் அடங்குவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here