தஞ்சோங் ரம்புத்தான் பொற்கொல்லரிடம் இருந்து 1 மில்லியன் ரிங்கிட் மதிப்புள்ள நகைகள் கொள்ளை

ஈப்போ: தஞ்சோங் ரம்புத்தானில் தங்க நகை தொழிலாளியிடம் இருந்து சுமார் 1 மில்லியன் ரிங்கிட் மதிப்புள்ள நகைகள் திருடப்பட்டுள்ளன. இச்சம்பவம் புதன்கிழமை (ஜூலை 26) அதிகாலை 1 மணி முதல் அதிகாலை 3 மணி வரை நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது என்று ஈப்போ OCPD உதவி ஆணையர் யஹாயா ஹாசன் கூறினார்.

முகமூடி அணிந்த மூன்று சந்தேக நபர்கள் பின் கதவு வழியாக வளாகத்திற்குள் நுழைந்ததாக ஏசிபி யஹாயா கூறினார். கடையில் இருந்து சுமார் 3 கிலோ மதிப்புள்ள நகைகளை வண்டியில் ஏற்றிச் சென்றனர். சந்தேக நபர்கள் கிரைண்டரைப் பயன்படுத்தி, பொருட்களைத் திருடுவதற்காக ஒரு பெட்டகத்தை உடைத்துள்ளனர் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

காலை 10.30 மணியளவில் சம்பவம் குறித்து கடை உரிமையாளரிடமிருந்து எங்களுக்கு தகவல் கிடைத்தது என்று அவர் மேலும் கூறினார். குற்றவியல் சட்டத்தின் 457 ஆவது பிரிவின் கீழ் உடைப்பு மற்றும் திருட்டுக்கான வழக்கு விசாரணையுடன், மூன்று சந்தேக நபர்களைக் கண்டுபிடிக்க போலீசார் இப்போது முயற்சித்து வருவதாக ஏசிபி யஹாயா கூறினார். சம்பவம் பற்றிய தகவல் தெரிந்தவர்கள் விசாரணைக்கு உதவ முன்வருமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள். அவர்கள் மூத்த விசாரணை அதிகாரி அசிஸ்ட் சுப்ட் நோர்ஷஹாரா மர்சுகியை 010-379 0508 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here