பொய்யான தகவல்களை பரப்பாதீர்; மெளனம் கலைந்த மாடல் அழகி காயத்ரி

ஜாலான் துன் சம்பந்தனில் போலீஸாரால் கைது செய்யப்பட்ட மாடல் அழகி, சம்பவம் குறித்து போலியான செய்திகளை பரப்ப வேண்டாம் என்று இணையவாசிகள் மற்றும் ஊடகங்களை வலியுறுத்தியுள்ளார். போலீஸ் பிணையில் விடுவிக்கப்பட்ட எம்.காயத்திரி, போக்குவரத்து விதிமீறல் தொடர்பாக போலீசாரிடம் தாம் மோதலில் ஈடுபட்டதாக பொதுமக்களிடம் பொய்களை பரப்ப வேண்டாம் என புதிய TikTok பதிவில் பதிவு செய்திருந்தார்.

30 வயதிற்குட்பட்ட மாடல், சில தவறான செய்தி அறிக்கைகள் மற்றும் நெட்டிசன்களின் மோசமான கருத்துக்களால் அதிருப்தி அடைந்ததாகக் கூறினார். இது நடந்தபோது அவர்கள் அந்த இடத்தில் கூட இல்லை. தயவுசெய்து போலிச் செய்திகளைப் பரப்புவதை நிறுத்துங்கள். அன்பான ஊடகங்கள் மற்றும் இணையவாசிகளே, தயவுசெய்து நிறுத்துங்கள். நான் காவல்துறையினரை (பணியில் இருக்கும்) அநாகரீகமாகப் பயன்படுத்தியதாகக் குற்றம் சாட்டிய ஒரு செய்தியைப் பார்த்தேன். இது உண்மையல்ல.

நான் அவர்களால் விசாரிக்கப்படுகிறேன். என் வழக்கு இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது. எனவே அவர்கள் தங்கள் வேலையைச் செய்வார்கள். நான் முந்தைய இடுகையில் குறிப்பிட்டது போல், எனது சம்மன் அல்லது அபராதம் ஏதேனும் இருந்தால் நான் செலுத்துவேன் என்று அவர் விளக்கிய பிறகு கூறினார். .

@gayathrimoorthiofficial4 harap media&netizenz paham .jangan sebarkan berita palsu… #gayathrimoorthi ♬ original sound – Gayathri Moorthi

 

அவரது கைது பரவலாக பகிரப்பட்டது. மேலும் அவரது நடவடிக்கைகள் நெட்டிசன்களால் கடுமையாக விமர்சிக்கப்பட்டது. உண்மையில் என்ன நடந்தது என்பதை விளக்கும் அவரது இடுகைகளில் ஒன்று 12,000 க்கும் மேற்பட்ட விருப்பங்களைப் பெற்றது. முகநூலில் அவரது வீடியோ 122 கருத்துகள் மற்றும் எண்ணிக்கையுடன் 27,000 முறை பார்க்கப்பட்டது.

வீடியோவைப் பெற்ற கருத்துகளில் ஒன்று சக்தி ஸ்ரீ கூறியது: “மக்கள் தங்கள் மூளையைப் பயன்படுத்துவதை நிறுத்திவிட்டார்கள். அவர்கள் களத்தில் குதித்து, சமூக ஊடகங்களில் எல்லாவற்றையும் குறைத்து மதிப்பிடுகிறார்கள்.”

நிஷாந்தினி சுகுமாரன் எழுதினார்: ஒரு பெண் தைரியமாகவும் வலிமையாகவும் இருந்தால் சிலரால் அதை ஏற்றுக்கொள்ள முடியாது. மாறாக, முட்டாள், முட்டாள், முட்டாள்தனமான விஷயங்களால் அவர்கள் கேலி செய்கிறார்கள், உங்கள் உடையைப் பற்றி அந்த முட்டாள் என்ன பேசினார்.

காயத்ரி, முன்பு பொங்கல் கொண்டாட்ட படப்பிடிப்பின் போது அணிந்திருந்த உடையில் உடனடி பரபரப்பாக இருந்தவர், பிரிக்ஃபீல்ட்ஸில் போலீசாருடன் அவர் வாக்குவாதம் செய்யும் வீடியோ கிளிப் வைரலான பிறகு மீண்டும் கவனத்தை ஈர்த்தார். பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் காவல்துறையினரால் விசாரணைக்காக அழைத்துச் செல்லப்பட்ட அவர், கிட்டத்தட்ட நள்ளிரவில் விடுவிக்கப்பட்டாள்.

அவர் கைது செய்யப்பட்ட செய்தி வைரலாகியது. பிரிக்ஃபீல்ட்ஸ் காவல்துறைத் தலைவர், ஏசிபி அமிஹிசாம் ஷுகோர், எம்சிஎம்சி சட்டத்தின் பிரிவு 233 மற்றும் தடை உள்ளிட்ட மூன்று குற்றச்சாட்டுகளுக்காக அவர் விசாரிக்கப்படுவதாகக் கூறினார்.

திங்களன்று நடந்த சம்பவத்தில் மாடல் மற்றும் சமூக ஊடக செல்வாக்கு செலுத்துபவர் இடம்பெறும் 40 வினாடி வீடியோ கிளிப்பை டிக்டோக்கில் போலீசார் நேற்று கண்டதாக முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது. கிளிப்பில், சீட் பெல்ட் அணியாததற்காகவும், வாகனம் ஓட்டும்போது மொபைல் ஃபோனைப் பயன்படுத்தியதற்காகவும் தன்னை எதிர்கொண்ட இரண்டு போலீஸ்காரர்களிடம் அந்தப் பெண் குளிர்ச்சியை இழப்பதைக் காணலாம்.

குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 186-ன் கீழ், அரசு ஊழியர்களை தங்கள் கடமையைச் செய்யவிடாமல் தடுத்ததாக போலீசார் வழக்குப் பதிவு செய்தனர் மற்றும் தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா சட்டம் 1998 இன் பிரிவு 233, மற்ற விஷயங்களுடன் மற்றொரு நபரை அச்சுறுத்தும் அல்லது துன்புறுத்தும் நோக்கம் கொண்ட ஆன்லைன் உள்ளடக்கம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here