மாநிலத் தேர்தல்கள்: அனைத்து 19 மூடா வேட்பாளர்களும் சொத்துக்களை அறிவித்தனர்

ஆகஸ்ட் 12ஆம் தேதி நடைபெறவுள்ள மாநிலத் தேர்தலில் போட்டியிடும் 19 மலேசிய ஐக்கிய ஜனநாயகக் கூட்டணி (மூடா) வேட்பாளர்களும் தங்கள் சொத்துக்களை அறிவித்துள்ளதாக மூடா தலைவர் சையத் சாதிக் அப்துல் ரஹ்மான் தெரிவித்தார். இதில் சட்டப்பூர்வ அறிவிப்புகள் (SD) மற்றும் திரட்டப்பட்ட சொத்துக்கள் மற்றும் பொறுப்புகளின் பட்டியலைச் சமர்ப்பித்தல் ஆகியவை அடங்கும் மற்றும் undimuda.my இல் உள்ள கட்சியின் இணையதளம் வழியாக பொதுமக்கள் அதை அணுகலாம்.

சையத் சாதிக், சொத்து அறிவிப்பு வெளிப்படைத்தன்மையுடன் மேற்கொள்ளப்பட்டதாகவும், சொத்துக்களை அறிவித்த வேட்பாளர்களும் கையொப்பமிடப்பட்ட எஸ்டிக்குக் கட்டுப்பட்டவர்கள் என்றும் கூறினார். இது ஒரு நல்ல நிர்வாகச் செயல்பாடாகும், மாநிலத் தேர்தல்களில் மூடாவை பிரதிநிதித்துவப்படுத்த அவர்கள் அதிகாரப்பூர்வமாக தேர்ந்தெடுக்கப்படுவதற்கு முன், மூடா முன் நிபந்தனையாக வைத்தது.

SD மூலம் சொத்து அறிவிப்பு செயல்முறையின் மூலம் செய்யப்படும்போது, அந்த எஸ்டிக்கு நாங்கள் பொறுப்புக் கூறப்படுகிறோம், மேலும் எஸ்டியில் ஏமாற்ற முடியாது என்பதை நாங்கள் அனைவரும் அறிவோம். நடவடிக்கை எடுக்கலாம். அதே நேரத்தில்,  மற்ற ஊடக நண்பர்களும் பார்க்க முடியும். இது நியாயமானது என்று நான் நினைக்கிறேன் என்று அவர் இன்று செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். சொத்து அறிவிப்பு செயல்முறை ஒரு வித்தை அல்ல என்று சையது சாதிக் கூறினார். அரசியலில் சேருபவர்கள் மீது பொறுப்புக்கூறல் கோணத்தை வைப்பதால் இது முக்கியமானது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here