பலத்த அலைகளால் சேதமடைந்த படகு; இருவர் படுகாயம்

மெர்சிங், பூலாவ் திங்கி கடல் பகுதியில் இன்று காலை பலத்த அலைகள் காரணமாக படகின் அடிப்பகுதி உடைந்ததால் ஒரு ஆடவரும் பெண்ணும் படுகாயமடைந்தனர். மெர்சிங் போலீஸ் தலைவர் அப்துல் ரசாக் அப்துல்லா சானி கூறுகையில், 29 வயது ஆணுக்கு முதுகில் காயம் ஏற்பட்டதாகவும், 34 வயதான பெண் கால்களில் காயம் ஏற்பட்டதாகவும் கூறினார்.

படகில் பயணம் செய்த மேலும் 8 பேர் சிறு காயங்களுக்கு உள்ளாகியுள்ளதாக அவர் இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். ரசாக் கூறுகையில், காலை 9 மணிக்கு நடந்த சம்பவத்தில் இரண்டு பணியாளர்கள் உட்பட நான்கு ஆண்கள் மற்றும் ஆறு பெண்கள் அடங்கிய 10 பேர் கொண்ட குழு இருந்தது.

குழு அருகில் உள்ள புலாவ் அவுருக்குச் சென்று கொண்டிருந்தபோது பலத்த அலைகள் படகில் மோதி அடிப்பகுதியை உடைத்தது. பயணிகள் தூக்கி வீசப்பட்டனர். இதனால் அவர்களில் சிலர் காயமடைந்தனர். அவர்களை மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க அமைப்பு (MMEA) மற்றும் கடல்சார் போலீசார் மீட்டு சிகிச்சைக்காக மெர்சிங் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பி வைத்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here