மகன்களுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்களில் இருந்து தாயாரும் உறவினரும் விடுவிக்கப்பட்டனர்

கோத்த  கினபாலுவில்  தனது மகன்களுக்கு எதிரான இரண்டு பாலியல் குற்றங்களில் இருந்து செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தால் விடுவிக்கப்பட்டதையடுத்து 32 வயதான தாய் மகிழ்ச்சியில் கண்ணீர் வடித்தார். அவருடன் கூட்டாக குற்றம் சாட்டப்பட்ட பெண்ணின் 34 வயதுடைய ஆண் உறவினரும் விடுவிக்கப்பட்டார். நீதிபதி எல்சி ப்ரிமஸ் அவர்கள் இருவரையும் விடுவித்து அவர்களின் பாதுகாப்பிற்கு அழைப்பு விடுத்தார்.

நீதிமன்றம் மற்றவற்றுடன், குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவருக்கும் எதிரான முதன்மையான வழக்கை நிரூபிக்க அரசுத் தரப்பு தவறிவிட்டது என்று தீர்ப்பளித்தது.

வழக்கறிஞரின் சாட்சிகளின் சாட்சியங்கள், நீதிமன்றத்தில் சமர்ப்பிக்கப்பட்ட காட்சிகள் மற்றும் இரு தரப்பினரின் சமர்ப்பிப்புகளையும் கருத்தில் கொண்டு, பாதிக்கப்பட்ட  (PW4 மற்றும் PW5) இருவருக்கும்  எதிராக முதல் மற்றும் இரண்டாவது உடல்ரீதியான தொடர்பு இருந்ததை நிரூபிக்க அரசுத் தரப்பு தவறிவிட்டது என்று நீதிமன்றம் திருப்தி அடைந்துள்ளது.

முதல் மற்றும் இரண்டாவது குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவரும் பாலியல் நோக்கத்துடன்,  உடல்ரீதியாகத் தாக்கும் நோக்கத்தையும் கொண்டிருந்தனர் என்ற பொதுவான நோக்கத்தின் கூறுகளை பிரிவு 34இன் கீழ் நிரூபிக்க அரசு தவறிவிட்டது.

இந்த வளாகத்தில், குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவர் மீதும் விருப்பமான குற்றச்சாட்டுகள் மீதான முதன்மையான வழக்கை நிரூபிக்க அரசுத் தரப்பு தவறிவிட்டதாக நீதிமன்றம் திருப்தி அளிக்கிறது. குற்றம் சாட்டப்பட்ட இருவரும் இதனால் விடுவிக்கப்படுவதாக நீதிமன்றம் கூறியது.

முதல் மற்றும் இரண்டாவது எண்ணிக்கையில், இருவரும் செப்டம்பர் 1, 2018 முதல் அக்டோபர் 17, 2020 வரை பெனாம்பாங்கில் உள்ள ஒரு வீட்டில் முறையே நான்கு மற்றும் ஐந்து வயதுடைய இரண்டு சிறுவர்களின் அந்தரங்க உறுப்புகளைத் தொட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here