காப்பார் துப்பாக்கிச் சூடு சம்பவம் தொடர்பில் மேலும் 5 பேர் கைது

காப்பாரில் ஒருவரை சுட்டுக் கொன்றது தொடர்பாக மேலும் ஐந்து பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். 30 முதல் 40 வயதுடைய சந்தேக நபர்கள் வெள்ளிக்கிழமை (செப்டம்பர் 1) இரவு 11 மணி முதல் சனிக்கிழமை (செப்டம்பர் 2) காலை 5 மணி வரை காப்பாரைச் சுற்றி தடுத்து வைக்கப்பட்டதாக வடக்கு கிள்ளான் OCPD உதவி ஆணையர் எஸ். விஜய ராவ் கூறினார். அவர்கள் செவ்வாய்கிழமை (செப். 5) வரை விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர். இதன் மூலம் சந்தேக நபர்களின் எண்ணிக்கை ஆறாக உயர்ந்துள்ளது என்று சனிக்கிழமை தொடர்பு கொண்டபோது அவர் கூறினார்.

கொலைக்கான காரணம் இன்னும் விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார். வெள்ளிக்கிழமை நடந்த துப்பாக்கிச் சூடு தொடர்பாக 20 வயதுடைய நபர் ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டதாக முன்னர் தெரிவிக்கப்பட்டது. ஆகஸ்ட் 30 அன்று, ஜாலான் ஹம்சா அலாங் 22/KU9 இல், போதைப்பொருள் மற்றும் குற்றவியல் தொடர்பான குற்றங்களின் வரலாற்றைக் கொண்ட 36 வயது நபர் துப்பாக்கிச் சூட்டுக் காயங்களுடன் இறந்து கிடந்தார்.

துப்பாக்கிச் சூடு சத்தம் கேட்டதாகவும், சம்பவ இடத்தில் சிறிய போக்குவரத்து விபத்தும் ஏற்பட்டதாகவும் நேரில் பார்த்தவர்கள் போலீசாரிடம் தெரிவித்தனர். சுட்டுக் கொல்லப்பட்டவரின் வீடியோக்கள் சமூக ஊடகங்களில் பகிரப்பட்டன. அவை பாதிக்கப்பட்டவர் தரையில் விழுந்ததோடு மற்றும் விபத்துக்குள்ளான மோட்டார் சைக்கிளும் அருகில் இருந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here