பின்னோக்கி வந்த காரில் சிக்கிய 5 வயது சிறுமிக்கு காயம்

பண்டார்  புஞ்சாக் ஆலம், ஜாலான் ஈகோ கிராண்டியூர் 1/8 இல் உள்ள ஒரு கடைக்கு வெளியே ஆடவர் ஒருவர் ஓட்டிச் சென்ற கார் திடீரென ரிவர்ஸில் வேகமாகச் சென்று மோதியதில் 5 வயது சிறுமிக்கு லேசான காயம் ஏற்பட்டது.

மாலை 6.40 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், 30 வயது மதிக்கத்தக்க நபர் தனது காரை பெட்டிக் கடையின் முன் கதவு மீது மோதியுள்ளார். குழந்தை இன்று காலை டிஸ்சார்ஜ் செய்யப்படுவதற்கு முன்பு மருத்துவமனை பல்கலைக்கழக டெக்னாலஜி மாரா புஞ்சாக் ஆலத்தில் சிகிச்சை பெற்றார்.

கோல சிலாங்கூர் துணை போலீஸ் தலைவர் அம்பியா நோர்டின் கூறுகையில், ஓட்டுநர் தனது குழந்தையை மழலையர் பள்ளியிலிருந்து அழைத்துச் செல்வதற்காக தனது வீட்டிலிருந்து ஜாலான் எக்கோ கிராண்டியருக்குச் சென்று கொண்டிருந்தார்.

இடத்திற்கு வந்ததும், வாகனம் நிறுத்துமிடத்திற்குள் நுழைவதற்காக ஓட்டுனர் பின்னோக்கிச் சென்றபோது, ​​அவர் திடீரென முடுக்கி மிதியை அழுத்தியதால், கார் வேகமாகப் பின்னோக்கிச் சென்றதாக நம்பப்படுகிறது. ஹூண்டாய் எலன்ட்ரா பின்னர் நடைபாதையில் நின்று கொண்டிருந்த பாதிக்கப்பட்டவர் மீதும், கடையின் முன் கதவு மீதும் மோதியது என்று அம்பியா ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சம்பவம் தொடர்பான விசாரணைக் கோப்பு திறக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 43(1)ன் கீழ் விசாரணை நடத்தப்படும் என்றும் அவர் கூறினார். முன்னதாக, ஒரு குழந்தை மீது கார் மோதியதைக் காட்டும் வீடியோ கிளிப் மற்றும் பெட்டிக் கடையின் முன் கதவு சமூக ஊடகங்களில் பரவலாகப் பகிரப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here