மலேசியன் ஏர்லைன்ஸ் முழு உணவு சேவையை படிப்படியாக மீட்டெடுக்கிறது – லோக்

கோலாலம்பூர்: விமானத்தில் உணவு தயாரிப்பதற்கான கூடுதல் உபகரணங்களைப் பெற்ற பிறகு மலேசிய ஏர்லைன்ஸ் சில துறைகளுக்கு சூடான உணவை மீண்டும் அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது. போக்குவரத்து அமைச்சர் அந்தோனி லோக் கூறுகையில், விமான நிறுவனம் வணிக வகுப்பில் வழங்கப்படும் சாத்தே போன்ற ‘கையொப்பம் கொண்ட MH’ உணவுகளை இப்போது மீண்டும் கொண்டு வருகிறது.

மற்ற விமானங்களில் தேசிய விமான நிறுவனம் இன்னும் ஏதேனும் அசௌகரியங்களை எதிர்கொண்டால் ஆழ்ந்த வருந்தத்தக்கது என்று அவர் கூறினார். இருப்பினும், மலேசியா ஏர்லைன்ஸ் விரைவில் நிலைமையை முழுமையாக மீட்டெடுக்கும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ளது என்று அவர் நேற்று முகநூல் பதிவில் கூறினார்.

மலேசியா ஏர்லைன்ஸ், பிராஹிம் பிரிந்து செல்கிறது
அந்த இடுகையில், லோக் நேற்று இரவு அமைச்சரவைக் கூட்டம் மற்றும் மலேசியா தினக் கொண்டாட்டத்தில் கலந்துகொள்வதற்காக மலேசியன் ஏர்லைன்ஸுடன் கூச்சிங்கிற்கு சென்றபோது அவர் உணவருந்திய புகைப்படத்தையும் சேர்த்துள்ளார்.

பகிரப்பட்ட படத்தின் அடிப்படையில், சாப்பாடு, கேக், ரொட்டி, காய்கறி சாலட் மற்றும் தண்ணீர் ஆகியவை உணவில் அடங்கும். கடந்த வெள்ளிக்கிழமை, மலேசியன் ஏர்லைன்ஸ் பெர்ஹாட், இந்த ஆண்டு நவம்பர் நடுப்பகுதியில் முழு உணவு சேவைகளை முழுமையாக மீட்டெடுப்பதை நோக்கமாகக் கொண்டுள்ளது.

சமீபத்திய கேட்டரிங் ஸ்விட்ச்சால் பாதிக்கப்பட்ட உள்நாட்டு மற்றும் சர்வதேச வழித்தடங்களில் சூடான உணவு சேவைகளை மீண்டும் தொடங்குவது திட்டமிடப்பட்டதை விட 10 புதிய உயர் தூக்கும் டிரக்குகளின் வருகையுடன் துரிதப்படுத்தப்பட்டதாக தேசிய விமான நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது.

முன்னதாக, செப்டம்பர் மூன்றாவது வாரத்தில் தொடங்கி அனைத்து விமானங்களுக்கும் சூடான உணவு மற்றும் பானங்கள் (F&B) சலுகைகளை மீண்டும் அறிமுகப்படுத்தும் என எதிர்பார்க்கப்பட்டது.

மலேசியா ஏர்லைன்ஸ் வரும் மாதங்களில் மேலும் 10 ஹை-லிஃப்ட் டிரக்குகளின் வருகையை எதிர்பார்க்கிறது. அதே நேரத்தில் இதற்கிடையில் முன்கூட்டியே பேக்கேஜ் செய்யப்பட்ட உணவு கூறுகளை முன்கூட்டியே மேம்படுத்துகிறது மற்றும் செம்மைப்படுத்துகிறது என்று அது ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

இந்த மாத தொடக்கத்தில், மலேசியன் ஏர்லைன்ஸ், அதன் முன்னாள் கேட்டரிங் வழங்குநரால் முன்னர் வழங்கப்பட்ட வழித்தடங்களில், விமானத்தில் உணவுக்கான திருத்தப்பட்ட உணவை அறிமுகப்படுத்தியது.

இதில் வேர்க்கடலை மற்றும் சிறப்பு பானங்கள், பேஸ்ட்ரிகளுடன் கூடிய பாக்கெட் பானங்கள், சாக்லேட்டுகள், குக்கீகள் மற்றும் தட்டுகளில் செலவழிக்கக்கூடிய கொள்கலன்களில் வழங்கப்படும் முன்-பேக்கேஜ் செய்யப்பட்ட சூடான உணவுகள் ஆகியவை அடங்கும்.

லண்டன், ஆக்லாந்து, ஜெட்டா, மதீனா, ஒசாகா மற்றும் ஹனேடா வழித்தடங்களில் சேவைகள் தங்கள் முந்தைய உணவு வழங்குவதைத் தொடர்கின்றன.

மலேசியா ஏர்லைன்ஸ் KLIA இல் ஒரு தற்காலிக விநியோக மையத்தை நிறுவியது, அந்தந்த சப்ளையர்களால் F&B பொருட்களை சேகரிப்பதை நிர்வகிப்பதற்கும் உணவுப் பெட்டிகளை உயர்-தூக்கும் டிரக்குகள் மூலம் விமானத்திற்கு கொண்டு செல்வதற்கும்.

இந்த மையத்தின் செயல்பாடுகள் மலேசியாவின் சிவில் ஏவியேஷன் அத்தாரிட்டி (சிஏஏஎம்) நிர்ணயித்த தரநிலைகளுக்கு ஏற்ப உள்ளன மற்றும் பாதுகாப்பு மற்றும் உணவு சுகாதாரத் தரங்களுக்கு இணங்க தூய்மை மற்றும் சுற்றுச்சூழலுக்காக உள்ளூர் சுகாதார அதிகாரிகளால் சான்றளிக்கப்பட்டுள்ளன.

கடந்த ஆண்டின் நான்காவது காலாண்டில் இருந்து இரு தரப்புக்கும் இடையே நடந்த பேச்சுவார்த்தைகள் திருப்திகரமான உடன்பாட்டை ஏற்படுத்தாததால், பிராஹிம்ஸ் ஃபுட் சர்வீசஸ் (BFS) உடனான நீண்ட கால உணவு வழங்கல் ஒப்பந்தம் ஆகஸ்ட் 31 அன்று முடிவடைந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here