9 வயது சிறுவனின் கால் கழிவறையில் சிக்கியது: காஜாங்கில் சம்பவம்

காஜாங்: ஒன்பது வயது சிறுவனின் வலது கால் பலாஃகோங்கில் உள்ள தனது வீட்டில் கழிவறை கிண்ணத்தில் சிக்கியதால் சுமார் ஒரு மணி நேரம் வலி தாங்க வேண்டியிருந்தது. திங்கள்கிழமை (செப்டம்பர் 18) இரவு சுமார் 8.36 மணியளவில் துறைக்கு ஒரு அழைப்பு வந்ததாக சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை உதவி இயக்குநர் அஹ்மத் முக்லிஸ் முக்தார் தெரிவித்தார்.

அழைப்பு வந்தவுடன் ஐந்து பணியாளர்கள் சம்பவ இடத்திற்கு அனுப்பப்பட்டனர். சம்பவ இடத்திற்கு வந்தபோது, சிறுவனின் கால் கழிப்பறை கிண்ணத்தில் சிக்கியிருப்பதை நாங்கள் கண்டுபிடித்தோம். நாங்கள் இரவு 9.11 மணியளவில் அவரது காலை கழிப்பறை கிண்ணத்தில் இருந்து வெளியே எடுக்க முடிந்தது என்று அவர் செவ்வாயன்று (செப்டம்பர் 19) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். மீட்பு பணி முடிந்ததும் பாதிக்கப்பட்டவர் அவரது குடும்பத்தினரிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டார் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here