பூலாவ் கெத்தாமில் படகுகள் மற்றும் கட்டடங்களில் தீ பரவல்

போர்ட் கிள்ளான் அருகே உள்ள பூலாவ் கெத்தாம் என்ற இடத்தில் உள்ள பல கட்டிடங்கள் மற்றும் ஒரு சில படகுகளில் தீ பரவியததால், தீவு பீதியில் ஆழ்ந்தது. தீவில் உள்ள ஒரு ஹோட்டலை நிர்வகிக்கும் ஜான் சாவின் கூற்றுப்படி, தீ காலை 11 மணிக்குப் பிறகு தொடங்கியிருக்கலாம் என்று சந்தேகிக்கப்படுகிறது.

தீவின் பின் பகுதியில் தீ தொடங்கியது. அதற்கு என்ன காரணம் என்பதை நாங்கள் இன்னும் அறியவில்லை என்று சா கூறினார். மதியம் 1.30 மணியளவில் தீ அணைக்கப்பட்டது, ஆனால் சில கடுமையான சேதத்திற்கு பிறகு என்றார். Pulau Ketam போலீஸ் நிலைய அதிகாரி ஒருவர் தெரிவிக்கையில், காலை 11 மணிக்குப் பிறகு தீ பரவியதாகக் கூறப்பட்டாலும் மதியம் 12.40 மணிக்கு சம்பவம் குறித்து நிலையத்திற்கு அறிவிக்கப்பட்டது.

இதுவரை எங்களுக்குத் தெரிந்த தகவலின்படி ஒரு மீன் சேமிப்புக் கிடங்கு இருப்பதாகவும் இது மிகப் பெரிய கட்டமைப்பாகும். சில படகுகள் மற்றும் இரண்டு வீடுகள் அழிக்கப்பட்டுள்ளன என்று போலீஸ்காரர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here